Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
17/8/08
620
294
63
HCMC
Em chào các bác,

Em thấy giá khu này cũng mềm 8,5tr/m2. Các bác có ai có thông tin về khu này ko ạ? VD như: Pháp lý ra sao? Có bắt buộc xây nhà/móng mới ra sổ ko? Có khống chế xây theo mẫu ko? Có bị ngập nước ko (hoặc đường ra vô có khúc nào ngập ko)?

Tập Lái
7/3/13
39
0
0
BlackJolie nói:
Em chào các bác,

Em thấy giá khu này cũng mềm 8,5tr/m2. Các bác có ai có thông tin về khu này ko ạ? VD như: Pháp lý ra sao? Có bắt buộc xây nhà/móng mới ra sổ ko? Có khống chế xây theo mẫu ko? Có bị ngập nước ko (hoặc đường ra vô có khúc nào ngập ko)?

Dear Bác, cái này là đất nền sổ hồng đó Bác, cái này thì Bác phải xây nhà mới được hoàn công ạ, bên CĐT cho mình 2 năm để xây dựng đó Bác và có thể ân hạn thêm. Bác có thêm thông tin thì Sms email cho em. em gửi thông tin đầy đủ cho Bác. Cở sở hạ tầng đã xong rồi Bác ạ.

Tập Lái
4/5/13
27
0
1
Dự án Savico này bác mua thì bắt buộc phải làm nhà theo thiết kế: 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu. Hoàn công xong thì mới có sổ hồng. Bác muốn xây trệt để ở cũng được nhưng mà ko có ra sổ. Khu này thì không có ngập đâu bác, nền cũng cao mà. Nói chung là đất mua tầm 1 tỏi, nhưng xây phải 2 tỏi, tổng là 3 tỏi.
Chúc bác vui

Hạng C
17/8/08
620
294
63
HCMC
cuopbien1mat nói:
Dự án Savico này bác mua thì bắt buộc phải làm nhà theo thiết kế: 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu. Hoàn công xong thì mới có sổ hồng. Bác muốn xây trệt để ở cũng được nhưng mà ko có ra sổ. Khu này thì không có ngập đâu bác, nền cũng cao mà. Nói chung là đất mua tầm 1 tỏi, nhưng xây phải 2 tỏi, tổng là 3 tỏi.
Chúc bác vui
Thanks bác

Hạng B2
3/10/12
465
2
18
Giá đất khu này tốt thật nhỉ. Giờ có tiền đúng là vua.

Tập Lái
4/5/13
27
0
1
Citi® nói:
Giá đất khu này tốt thật nhỉ. Giờ có tiền đúng là vua.
Khu này vị trí thì cũng ok. Mà bị cái 1 đầu đường thông với ngã 4 Gò Dưa thì gặp 1 chiều, phải vòng lại để vào. 1 đầu thì thông ra QL13 nhưng mà nhỏ, 2 xe máy thôi. Xung quanh dự án em thấy biệt thự xây nhiều và hoành tờ ráng lắm. Đúng là có tiền đúng là vua.

Hạng B2
4/7/12
180
2.816
93
41
cuopbien1mat nói:
Chúc bác vui
Bữa trước mình xém nữa xuống tiền miếng này, nhưng bạn bè khuyên chuyển qua Quận 9
Nghĩ lại mấy bác sale thật vô trách nhiệm khi không nói mình vụ 1 hầm & 2 năm xây nhà

Tập Lái
7/3/13
39
0
0
haison8x nói:
cuopbien1mat nói:
Chúc bác vui
Bữa trước mình xém nữa xuống tiền miếng này, nhưng bạn bè khuyên chuyển qua Quận 9
Nghĩ lại mấy bác sale thật vô trách nhiệm khi không nói mình vụ 1 hầm & 2 năm xây nhà
Bác làm việc với Sales bên nào vậy, vì cái này đã đất sổ hồng, Bác có thể xin gia hạn thêm mà..

Hạng B2
4/7/12
180
2.816
93
41
Bữa đó em xuống tận nơi, thì gặp sales tên Hiếu thì phải.
Em rất ưng ý CSHT dự án này, BX em đòi mua liền. CSHT như vậy mà giá chỉ có 8.5T. Nhưng em lăn tăn vụ xây nhà quá nên chần chừ mãi. Sau đó nhiều người khuyên em chuyển qua Q9 nên em không còn quan tâm tới nữa
Vụ bắt buộc phải làm nhà theo thiết kế: 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu thì nhờ mấy anh sale làm rõ lại, thêm cái hầm chắc cũng không đơn giản

Status
Không mở trả lời sau này.