Hạng F
5/3/05
8.718
72.164
113
đây
RE: Xin ý kiến các bác về Sirius ạ

[Có cặp vỏ không ruột em mới dám đi thế chứ vỏ có ruột chưa chắc em dám chạy thế]
vỏ không ruột liên quan gì nhỉ? xe Dream quèn bánh căm vỏ ruột casumina em còn lết Đà Lạt - Phan Thiết mà [8|]
Trích đoạn: ngaythubay

_Sirius em mới mua về, để tại chỗ nổ máy mới nghe hú bác ạ, chạy thì không nghe.
_Bán con Jupiter cho bạn, bán 13 bác ạ, loại có bánh mâm 3 cây đó, mà em mới thay cặp vỏ không ruột vô, chưa thưởng thức hết cái sướng của cặp vỏ đó nữa! kakaka.
_Jupiter em chạy 4 năm được 76 ngàn, chưa hư máy lần nào, bi giờ chạy cũng rất bốc, em chạy thì không nghe hú nhưng cho bạn chạy thì nó bảo mày nghe cái gì không sao tao nghe nó kếu cái gì đó. Hồi Tết này buồn quá vì có một mình hà, em chạy con Jupiter với cặp vỏ không ruột ra Tà Cú leo núi, đi lúc 12h30 Mùng 3 Tết, 15h45 bắt đầu leo núi, leo 1h quay xuống liền bằng cáp để ra Phan Thiết chơi. Em ở Phan Thiết nhưng không vào Mũi Né vì có một mình thôi. Tiền phòng mắc quá, tối đó lại hứng đi mát xa, lại mua bia về uống một mình nữa chứ, hao quá!. Sáng mai 7h45 em chạy đi Đà Lạt theo hướng Ma Lâm, Di Linh, đường đèo không nên chạy 160km mà chạy tới 4h mới tới Đà Lạt. Em đi cáp qua Thiền Viện chơi, định ở lại một đêm nhưng sao còn có 300 ngàn hà, kakaka. Chơi tới 15h em quyết định về Tp luôn vì hết tiền, 15h30 em đi không nghỉ luôn, về Tp lúc 21h30. Có cặp vỏ không ruột em mới dám đi thế chứ vỏ có ruột chưa chắc em dám chạy thế, kakakaka.

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

Đi đường xa bác ấy sợ cán đinh.Hehehehhe,xui mà Tubeless bị đá chém giữa đường thì chỉ có mà khóc nhé bác,chưa chắc Tubeless sướng hơn vỏ ruột đâu,có ruột dắt bộ còn có chỗ vá,chứ tubeless thì có chỗ nó cũng không dám vá đâu,mà đá chém thì bơm lên chạy 5p lại xì,chạy không xong,dắt không được,thảm lắm:mad:

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

mua thêm cái ruột bỏ trong cốp, chổ nào khg vá tubeless thì cắt vòi bơm để cái ruột vào chạy tiếp.

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

vậy nhớ đem theo bộ đồ nghề sửa xe,nếu bể bánh thì nhảy xuống nhét ruột vô bơm lên chạy tiếp.Ủa...ủa,vậy xài tubeless chi trời

Hạng B2
8/9/05
114
0
0

____________tiếc thât ______________

bay :D