Hạng B1
24/8/04
60
0
0
_Em đang định đổi con xe mà vốn ít quá nên đang định nhắm tới con Sirius này, thấy con này cũng đẹp, nhìn cũng cứng, nhưng mà em không hiểu sao nó lại rẻ quá so với Jupiter nhỉ?
_Có bác nào đã chạy và đang chạy con Sirius, nhất là mấy con đời sau này, cho em chút ý kiến đi ạ, em chỉ cần có tính ổn định cao, ít hư vặt, tốc độ, bền là ok rùi, cám ơn các bác.

Hạng B2
25/9/05
317
0
0
RE: Xin ý kiến các bác về Sirius ạ

Máy nó sao thì máy Ju nó thế đó bác, đi ngon lắm đó

Hạng B1
24/8/04
60
0
0

_Cám ơn các bác. Em cũng đang đi Jupiter R đời đầu đây, đi 4 năm mấy rồi và chạy cũng 75 ngàn rồi nên muốn đổi cho mới, chỉ chẳng biết tại sao nó rẻ thế thôi, giờ thì cũng an tâm rồi. Cám ơn các bác.

Hạng B2
25/9/05
317
0
0

Trời ơi, đổi xe thì đổi con nào ngon hơn, mắc hơn chứ, sao lại đổi ngược lại hả bác, để tiền tút con Ju lại cho đẹp, ko thì bán Ju mua Ex là bá phát luôn, ngon cực kỳ

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Bác bornlove nói đúng đấy.
Bác ngày thứ bảy bán Jup cũ đi, xem đủ 31tr không, làm con Exciter mà đi. Tốt nhất bác xem có anh bạn nào có EX mượn đi thử 1 ngày xong rồi bác quyết định cũng chưa muộn.

Trích đoạn: bornlove

Trời ơi, đổi xe thì đổi con nào ngon hơn, mắc hơn chứ, sao lại đổi ngược lại hả bác, để tiền tút con Ju lại cho đẹp, ko thì bán Ju mua Ex là bá phát luôn, ngon cực kỳ

Hạng B1
24/8/04
60
0
0

_Cám ơn mấy bác đã cho em lời khuyên. Nhưng tình hình vốn liếng căng thẳng quá nên định bán Ju này bù thêm 2, 3 triệu mua Si mới. Còn Ex thi em cũng thích lắm nhưng thôi đành cho vào quên lãng vậy!!!

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

Ju thay hết dàn nhựa chỉ mất khoảng 500 ngàn. Thay xong nhìn y như xe mới. Cứ vào hãng mà thay. Máy móc thì kiểm tra tổng thể lại thì ngon như ngày đầu thôi mà. Hệ thống điện cũ quá thì thay luôn. :D