Tập Lái
16/3/12
28
0
1
van_nguyen113 nói:
tuando nói:
Cđt là 1 thành viên tích cực comment trong FI, tới giờ có vẻ đầu tư rất bài bản.
Thiết kế có cái hồ lội trên balcony là em thấy khó mà chấp nhận được :D
Ai thế bác HT ui bác nói bác bvy phải không ợ:cool:
Chính xác là bác bvy.

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
@Duchuy82: dạ em không phải môi giới bác ơi, nhưng nếu có ai quen cần mua nhà em sẽ giới thiệu tới bác ạ, hy vọng cụ Bùi lượm cho bác sớm.

Tập Lái
17/5/12
41
0
6
37
PECC2
oánh dấu cái để hóng hớt, em cũng mua 1 căn ở đây, nhưng tới t12 mới nhận

bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
laonong nói:
còn vắng người ở lắm thì phải vì em ở bên Conic buổi tối em ra ban công nhìn sang thì thấy chỉ vài căn sáng đèn thôi.

giao 130 căn rồi, 82 căn ở thường xuyên, 12 căn cho thuê. Số liệu chính xác e lấy từ BQL nhé, vì các căn không ở thường xuyên BQL buộc phải khóa điện khóa nước.Còn phải giao tiếp gần 200 căn nữa. Bác Huybinhtan mua chưa? hay chuẩn bị mua? Các bác nhẹ tay giùm. Hình này chắc bác mới chụp sáng nay vì e thấy bên tay phải đang mở cửa làm phòng gym. Để e up vài hình nữa cho máu.

Xin ý kiến đánh giá căn hộ TERRA ROSA khu 13E

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Giá giờ bao nhiêu vậy các bác?
Khu đó em thấy giờ hơi vắng chứ ok mà thoáng mát thích hợp người miền Tây như em, cuối tuần ra xe buýt về quê gần xịt

@bvy: haha như Marina Sands vậy trời , em thích cái bancông làm hồ bơi đó

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Bạn em có mua một căn ở đây, hướng đường NVL, tuần rồi ghé chơi thì nói chung căn hộ thiết kế đẹp, tiện lợi nhưng có điều khi CĐT giao nhà thì tòa nhà vẫn đang còn bê bối quá (gạch đá, bụi bặm, dàn giáo vẫn còn dựng 1 số nơi....) hầm để xe đầy bụi và thang máy không xuống hầm được, phải đi bộ lên

Hạng B2
17/2/11
113
3
0
54
Thang máy không xuống hầm vì sợ nước chứ lý do gì hả trời? Còn một lý do nữa là sợ tốn kém phần móng hầm thang. Nói chung thang máy không xuống hầm được là để tiết kiệm tiền cho chủ đầu tư nhưng quá bất tiện cho chủ nhân căn hộ. Không có căn hộ cao cấp nào mà đi thang máy xong thì lội bộ xuống hầm.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Nếu bác nói vậy thì thật sự em thấy bên bác rất có thiện ý với khách hàng, căn hộ bạn em 70 m2, lầu 9, em thì thích thiết kế như vậy và trang trí nội thất cũng tao nhã nữa. Lúc em đến là còn vài dàn giáo bên trong chổ lối đi từ hầm lên thang máy

Hạng B2
17/2/11
113
3
0
54
Hehe, bác muốn xem người ta kiểm soát rác, khói hay an ninh thẻ từ thế nào thì bác vào the Manor hay các chung cư khác xem họ làm thế nào. Các chổ này an ninh tại thang máy dưới tầng hầm và cửa căn hộ tương thích nhau còn làm được. Vấn đề là tiết kiệm rắt nhiều chứ không phải ít tiền như bác nói đâu.
Căn hộ của bác dạng bình dân thì em không so sánh với the Manor nhưng tiết kiệm như thế thì quá bất tiện và ai cũng cảm thấy rất khó chịu khi phải ra thang đi bộ xuống hầm.
Nếu KTs nào tư vấn bác làm thế thì không nên trả tiền cho nó. em nói thiệt nếu nó nói tiết kiệm cho bác thì bác trả tiền cho nó, còn nó nói để an toàn và dễ quản lý an ninh, hay vệ sinh thì bác đùng có trả tiền cho nó ngen.
Em nói thiệt bác đửng buồn ngen.
Nhưng em ghi nhận bác là chủ đầu tư tương đối được vì xem hình bác làm không đến nổi tệ. Công trình của bác hỏn xa Quốc Cường trước mặt tiền.

Hạng B2
9/9/12
312
38
28
Bvy: dạ em đang tìm căn diện tích nhỏ để an cư ở đây ạh.:)
Thớt em cũng nóng dữ hen:D