Hạng B2
4/4/16
248
309
63
Tp HCM
Nói chung chưa đưa vào sử dụng chưa biết chất lượng thế nào

nhưng đc cái nếu mí anh trên này mua rồi nếu có gì không vừa í chỉ lên đây lập thớt xong là có người xuống chăm các anh hơn chăm con
Terra Bock B được đưa vào sử dụng cuối năm 2012 rồi bác ak. Diện tích đa dạng từ 69m2 đến 183m2.
Có Block C căn hộ thông tầng, có hồ bơi trong căn hộ gì đó thì chưa được kiểm chứng về chất lượng thôi. Lý do vì chưa giao nhà

Hạng B2
26/5/10
303
7
18
Em có căn 79m2 tầng 16 B4 cần bán. Giá mua 1ty4 em bán 1ty2. Bác cần alo em nha 0907 47 0907.
giao nhà trống hả bác, có nội thất gì ko, căn góc ko bác.
em vay ngân hàng mua bác chịu không?

Nói chung chưa đưa vào sử dụng chưa biết chất lượng thế nào

nhưng đc cái nếu mí anh trên này mua rồi nếu có gì không vừa í chỉ lên đây lập thớt xong là có người xuống chăm các anh hơn chăm con
bác cho @bavaria cho em hỏi bác BVY gì đó lúc trước của Terra Rosa mà giờ ko thấy đâu nữa nhỉ?

Cái này là bác phải tính tới khoảng phần tiền mất giá sau 20 năm chứ bác
Nhoài ra CĐT còn có khoản trả trước hạn không có bị phạt mà. Không lẻ bác mua có 1 căn 1,3 tỷ mà bác trả tới 20 năm. NẾU NHƯ VẬY E NGHĨ BÁC NÊN SUY NGHĨ LẠI
dạ em cũng tính tới mất giá rồi bác. Tuy nhiên ý kiến cá nhân em là nếu đã đi vay chủ đầu tư thì lỗ nhiều hơn vì Gốc tăng dần. Sau 10 năm mình vẫn chưa đi hết đc 1/2 gốc nợ còn thiếu mà lúc đó laĩ đã xấp xỉ giá trị căn hộ rôì. Em dự kiến 5-7 năm dứt điểm ạ.

• Like
Reactions: Tonny tran
Hạng B2
26/5/10
303
7
18
Terra Bock B được đưa vào sử dụng cuối năm 2012 rồi bác ak. Diện tích đa dạng từ 69m2 đến 183m2.
Có Block C căn hộ thông tầng, có hồ bơi trong căn hộ gì đó thì chưa được kiểm chứng về chất lượng thôi. Lý do vì chưa giao nhà
Bác biết rõ Terra vậy, bác làm trong Terra hả, em hỏi thêm mấy thứ với :D

• Like
Hạng B2
26/5/10
303
7
18
Ngoaì ra thằng Happy City Jovita gần đó cũng đang chaò giá em 76m2 (dự kiến 16-16,6/m2), gần QL50 và mặt tiền NVL hơn Terra. Đáng chú ý không các bác ?

Hạng B2
4/4/16
248
309
63
Tp HCM
Bác biết rõ Terra vậy, bác làm trong Terra hả, em hỏi thêm mấy thứ với :D
Trước đây e có làm sale của Terra một thời gian Bác ak. Bác cần thông tin nào e giúp được bác cứ hỏi, biết e trả lời tư vấn giúp bác

Hạng B2
4/4/16
248
309
63
Tp HCM
Ngoaì ra thằng Happy City Jovita gần đó cũng đang chaò giá em 76m2 (dự kiến 16-16,6/m2), gần QL50 và mặt tiền NVL hơn Terra. Đáng chú ý không các bác ?
2 Dự án 2 đẳng cấp khác nhau bác ak. Nếu bác mua chỉ để ở và tiện đi lại, có không gian nhà rộng thì chọn Happy. Nếu bác muốn tận hưởng cuộc sống hơn, hàng xóm mình là những người thành đạt hơn, xa hơn tí là Terra. Về tiềm năng thì sau này Terra hơn hẳn Happy bác ak (nếu được triển khai và hoàn thiện hết 6 block như thiết kế).

Hạng B2
4/4/16
248
309
63
Tp HCM
giao nhà trống hả bác, có nội thất gì ko, căn góc ko bác.
em vay ngân hàng mua bác chịu không?

bác cho @bavaria cho em hỏi bác BVY gì đó lúc trước của Terra Rosa mà giờ ko thấy đâu nữa nhỉ?

dạ em cũng tính tới mất giá rồi bác. Tuy nhiên ý kiến cá nhân em là nếu đã đi vay chủ đầu tư thì lỗ nhiều hơn vì Gốc tăng dần. Sau 10 năm mình vẫn chưa đi hết đc 1/2 gốc nợ còn thiếu mà lúc đó laĩ đã xấp xỉ giá trị căn hộ rôì. Em dự kiến 5-7 năm dứt điểm ạ.
Quyết định vẫn là của bác, e góp ý và phân tích cho bác có cái nhìn khách quan hơn thôi. Chúc bác tìm được căn hộ ưng ý nhé.
Ak giao nhà thì là giao nhà hoàn thiện cơ bản nha bác. Chỉ một số thứ đi theo căn nhà thôi: kệ bếp, thiết bị vệ sinh, máy nước nóng. Không có nội thất rời nhé

Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
Em chưa xem qua khu này mà nghe các bác nói thèng terra này ngon quá mà giá cũng rẻ , chắc mai rãnh đi xem thử

• Like