Hạng B2
9/3/12
208
134
43
49
Em đang quan tâm can hộ terra rosa. Em tính mua can 69m2 de cam dui nhung kg biet tien ich va chat luong the nao, ho boi duoi dat thay kg co. Tinh trang ngap nuoc va gia dich vu nhu the nao? Bac nao dang cu dan hay co thong tin cho em ti.
Dat lo nha pho ke ben terra rosa lang viet kieu thay cung re cung bang tam tien mot can ho. Em dang phan van nen mua can ho terra rosa hay mua nen nha pho 5*20 khu lang viet kieu canh ben terra rosa roi xay nha o.

• Like
Reactions: Tonny tran
Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Em đang quan tâm can hộ terra rosa. Em tính mua can 69m2 de cam dui nhung kg biet tien ich va chat luong the nao, ho boi duoi dat thay kg co. Tinh trang ngap nuoc va gia dich vu nhu the nao? Bac nao dang cu dan hay co thong tin cho em ti.
Dat lo nha pho ke ben terra rosa lang viet kieu thay cung re cung bang tam tien mot can ho. Em dang phan van nen mua can ho terra rosa hay mua nen nha pho 5*20 khu lang viet kieu canh ben terra rosa roi xay nha o.
Ngập nước thì có, k nghiêm trọng = 13B
Đất thì 10tr, làm mong coc 300tr nữa mới sang tên
Xây nhà theo QH tốn hơn 2 tỷ nữa!

Tập Lái
30/8/16
1
39
13
40
đất Làng Việt Kiều chị Loan đi cầm Ngân Hàng hết rồi, khách em mới cho chị ấy 1 cuộc gọi để rút ra đây. Mấy miếng đất mà chưa ra sổ và chỉ mới có hợp đồng là vô NH nằm hết.

Hạng B2
4/4/16
248
309
63
Tp HCM
Tonny tran ơi Terra rosa hiện nay còn căn hộ nào 3PN không vậy bác.
Bác muốn hỏi căn hộ 3 PN bên block B đã vào ở hay block C duplex vậy bác ?
Hiện block duplex có căn 3 phòng ngủ nhà bác. DT:120m2 gồm 2 pn lớn, 2 pn nhỏ. Mỗi mặt cắt tầng chỉ có 1 căn. Duy nhất có 6 căn thôi nha bác.
DT 143m2: 3PN, mỗi mặt cắt tầng có 2 căn view hồ bơi, hiện có 12 căn tất cả.