Hạng B2
4/4/16
248
309
63
Tp HCM
Em đang quan tâm can hộ terra rosa. Em tính mua can 69m2 de cam dui nhung kg biet tien ich va chat luong the nao, ho boi duoi dat thay kg co. Tinh trang ngap nuoc va gia dich vu nhu the nao? Bac nao dang cu dan hay co thong tin cho em ti.
Dat lo nha pho ke ben terra rosa lang viet kieu thay cung re cung bang tam tien mot can ho. Em dang phan van nen mua can ho terra rosa hay mua nen nha pho 5*20 khu lang viet kieu canh ben terra rosa roi xay nha o.
Bác cứ nghiên cứu mua 1 căn terra rosa 69m2 xem, cho an ninh, đi đâu cũng không sợ, có bảo vệ mà. Tiện ích có đủ cả mà bác: siêu thị, phòng gym, hồ bơi (phía bên trong), cafe...H chắc chỉ có 69m2 của cư dân bán lại thôi, chứ hàng chủ đầu tư thì ko còn. Tùy thuộc vào căn hộ có nội thất hay không có nội thất, vị trí tầng thì giá chênh nhau tí.
Bác mua căn 69m2 từ tầng 2-16 thì thiết kế nguyên thủy: đẹp.
Từ tầng 17 trở lên thì bị thay đổi thiết kế một chút nhưng chấp nhận được.

Hạng B2
9/3/12
208
134
43
49
Bác cứ nghiên cứu mua 1 căn terra rosa 69m2 xem, cho an ninh, đi đâu cũng không sợ, có bảo vệ mà. Tiện ích có đủ cả mà bác: siêu thị, phòng gym, hồ bơi (phía bên trong), cafe...H chắc chỉ có 69m2 của cư dân bán lại thôi, chứ hàng chủ đầu tư thì ko còn. Tùy thuộc vào căn hộ có nội thất hay không có nội thất, vị trí tầng thì giá chênh nhau tí.
Bác mua căn 69m2 từ tầng 2-16 thì thiết kế nguyên thủy: đẹp.
Từ tầng 17 trở lên thì bị thay đổi thiết kế một chút nhưng chấp nhận được.
Vâng cảm ơn bác tony tran, em dang ngam can 69m2 block b3 chủ đang cho thuê. View nhìn xuống hồ bơi dưới đất.

Hạng B2
4/4/16
248
309
63
Tp HCM
Vâng cảm ơn bác tony tran, em dang ngam can 69m2 block b3 chủ đang cho thuê. View nhìn xuống hồ bơi dưới đất.
uhm, bác @thanhdien74 xem được thì cứ ngả giá rồi múc thôi. hjhj ! Lâu rồi e cũng chưa quay lại đó, ko biết h ở đó thay đổi gì nhiều ko?

Hạng D
10/12/13
2.510
6.198
113
Em có 1 căn luôn, đang cho thuê 6tr / tháng, 79m2, cũng view hồ bơi, tầng 19.
Bác nào có quan tâm cứ nhắn em.
Nội thất cơ bản có: 2 máy nước nóng, 1 máy lạnh, 2 giường gỗ đôi, 1 tủ quần áo gỗ 2 cửa, 1 máy lạnh, 1 máy giặt, rèm cửa, tủ bếp, kệ bếp ( nhớ nhiêu đó :3dcuoi:). Cơ bản là vào ở ngon.
Giá em bán không quá 1 tỷ 4 ( mua 1 tỷ 470).:3dbuonngu: . Đã có sổ hồng nha. CÓ mấy bác PM hỏi, nên em đính chính cho rõ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/11/10
1.177
6.124
113
Em có 1 căn luôn, đang cho thuê 6tr / tháng, 79m2, cũng view hồ bơi, tầng 19.
Bác nào có quan tâm cứ nhắn em.
Nội thất cơ bản có: 2 máy nước nóng, 1 máy lạnh, 2 giường gỗ đôi, 1 tủ quần áo gỗ 2 cửa, 1 máy lạnh, 1 máy giặt, rèm cửa, tủ bếp, kệ bếp ( nhớ nhiêu đó :3dcuoi:). Cơ bản là vào ở ngon.
Giá em bán không quá 1 tỷ 4 ( mua 1 tỷ 470).:3dbuonngu:
Hàng có vẻ chất lượng tốt, thị trường đang nóng sốt ...

Sao lại phải bán lỗ vậy nè?

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng D
10/12/13
2.510
6.198
113
Hàng có vẻ chất lượng tốt, thị trường đang nóng sốt ...

Sao lại phải bán lỗ vậy nè?
Em mua căn khác nên đâm ra thành con nợ, phải thanh lý để trả nợ thôi. :3dcuoi:

Đã có sổ hồng nha. CÓ mấy bác PM hỏi, nên em đính chính cho rõ.

• Like
Reactions: Tám and Tonny tran
Tập Lái
21/11/12
1
5
3
Hồ Chí Minh
Hix, mấy bác ca ngợi Conic, 13c, Terra rosa cho nhiều vào, hôm thứ 2 em chạy đi xem thử, conic và 13c thấy mình phải mua xuồng để đi ở chứ đi xe thì hên xui quá ko biết tắt máy lúc nào.
Vào Terra Rosa thì có đỡ hơn phía bên kia nhưng mà chung cư có vẻ ít được chăm sóc, cây cối xơ xác, đường nội bộ thì nhìn nó bẩn bẩn sao đó, hay là đang mùa nước lớn cho nên nó vậy không biết, cái Rosa luxury đang xây thì nhìn công nhân lèo tèo, hay là bác BVY đang tập trung lực cho thằng Royal nên giờ ít quan tâm đến Rosa nhỉ.