Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/11/06
3.931
19.095
113
Vietnam
Re:Xin Ý Kiến Về Thành Lập Quỹ Của MBFC

Sup nói:
Đúng là quỹ chỉ tốt với quy mô nhỏ thôi, em cũng thấy vậy !
Chẳng hạn như hội banh MBFC, tuần 2 buổi gặp nhau, ai cũng biết ai, tính tình ông nào ai cũng biết, chém gió thoải mái . . . khi ấy quỹ mới bền

Ngay như bây giờ em và bác Bim đang quản lý QNA của hội, tuy tụi em thấy ổn nhưng ngoài kia sợ vẫn có điều ra tiếng vào :p;)

Ông Bim cho vay góp 1 tháng 10% tính ra 1 năm là 120%. 100 chai bây giờ lên 220 chai rồi, lợi quá.

Hạng B2
4/12/11
459
0
0
38

@nam khói lửa: bác bơm chỗ khác đi, vô đây bơm làm gì gây hoang mang cho ae hihi

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36

@JBL : 30% nha,10 sao sống....kaka

Hạng C
23/3/11
588
0
16
41

Em nghĩ cũng k nên lập quỹ. MBFC quá nhiều thành viên, có những người như em lâu lâu mới thò mặt ra, chả biết ai với ai hehe

Hạng D
24/11/06
3.931
19.095
113
Vietnam

BimAuto nói:
@JBL : 30% nha,10 sao sống....kaka

Đấy, mai mốt a Hiển làm thủ quỹ phải ói thêm góp ngày 1% nữa nên hông biết anh í dám làm ko? Hihi

Hạng D
7/8/10
1.523
30
48

Theo em lap quy tu thien la ok can phat huy manh hon nua. Vi chi tien cho tu thien se ko mat long ai ca. Con lap quy an choi Cuoi hoi Ma chay thi mi an lien cho lanh

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38

Quỹ hội cũng ok! Lần trc ae mua logo thống nhất có 1 khoảng góp vào quỹ nhân ái mà hình như e chưa thấy cộng vào QNA! Vậy bây giờ lấy số đó làm khởi đầu của Quỹ hội đi nè! Haha

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com

@hatoan : a và a Nam đang còn vài chục bộ nè em em bán ra giùm nhé . A và Nam đã ứng thanh toán cho bác Tuyeni30 rồi .

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38

Vậy để đó bán tiếp anh hỷ..... Hehe

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50

hatoan nói:
Quỹ hội cũng ok! Lần trc ae mua logo thống nhất có 1 khoảng góp vào quỹ nhân ái mà hình như e chưa thấy cộng vào QNA! Vậy bây giờ lấy số đó làm khởi đầu của Quỹ hội đi nè! Haha
Bannang nói:
@hatoan : a và a Nam đang còn vài chục bộ nè em em bán ra giùm nhé . A và Nam đã ứng thanh toán cho bác Tuyeni30 rồi .
Em nghĩ những vấn đề này nên công bố ở các đợt off trước toàn thể anh em để tránh hiểu lầm,nghĩ sai không nói ra dẫn đến sự rời bỏ hội,làm tan rã như nick Ba Duc đề cập,tiện đây các bác lãnh đạo cũng giải thích luôn chuyện tiền tài trợ ở buổi SN MBFC ,giải thưởng ở SN OS đã đi về đâu ,đã chi cái gì,công bố một cách công khai ở một topic nào đó để tránh thắc mắc do em cũng đã được nhiều thành viên hỏi mà không biết trả lời thế nào-đây là thiểu ý của em thôi nếu không phải mong các bác bỏ qua

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.