Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Re:Xin Ý Kiến Về Thành Lập Quỹ Của MBFC

hatoan nói:
Quỹ hội cũng ok! Lần trc ae mua logo thống nhất có 1 khoảng góp vào quỹ nhân ái mà hình như e chưa thấy cộng vào QNA! Vậy bây giờ lấy số đó làm khởi đầu của Quỹ hội đi nè! Haha

Lần trước có thu 1 logo trong đợt đầu tiên 200k/logo
Tổng thu đến thời điểm này 4,2 tr
Tổng chi làm logo là 7,2tr

======================================= =========================
Sau này logo không thu tiền mà phát miễn phí cho thành viên và gởi ra tặng các bác ở Hà Nội
Về logo sau này em sẽ tìm nhà tài trợ để làm lại với chất lượng bền hơn, kích thước vừa phải để dán cho nhiều loại xe khác nhau

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Vĩnh Nam nói:

Vậy là bác Nam/bannang đang bị âm 3 chai ạ :cool: ?
Làm sao bù lỗ khoản này mấy bác ?

Hạng D
24/11/06
3.931
19.096
113
Vietnam

htnk nói:
hatoan nói:
Quỹ hội cũng ok! Lần trc ae mua logo thống nhất có 1 khoảng góp vào quỹ nhân ái mà hình như e chưa thấy cộng vào QNA! Vậy bây giờ lấy số đó làm khởi đầu của Quỹ hội đi nè! Haha
Bannang nói:
@hatoan : a và a Nam đang còn vài chục bộ nè em em bán ra giùm nhé . A và Nam đã ứng thanh toán cho bác Tuyeni30 rồi .
Em nghĩ những vấn đề này nên công bố ở các đợt off trước toàn thể anh em để tránh hiểu lầm,nghĩ sai không nói ra dẫn đến sự rời bỏ hội,làm tan rã như nick Ba Duc đề cập,tiện đây các bác lãnh đạo cũng giải thích luôn chuyện tiền tài trợ ở buổi SN MBFC ,giải thưởng ở SN OS đã đi về đâu ,đã chi cái gì,công bố một cách công khai ở một topic nào đó để tránh thắc mắc do em cũng đã được nhiều thành viên hỏi mà không biết trả lời thế nào-đây là thiểu ý của em thôi nếu không phải mong các bác bỏ qua

Kinh.

SRS confirmed
Hạng B2
26/10/09
325
4.855
113
Viet Nam

Âm ba chai cho logo
Âm khỏang 10 chai cho tiệc tùng, bữa giờ Phòng kế tóan Haxaco đang trừ lương Vinh Nam, khỏang ...17 tháng nữa thì Vinh Nam hết nợ :):):)

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

SRS nói:
Âm ba chai cho logo
Âm khỏang 10 chai cho tiệc tùng, bữa giờ Phòng kế tóan Haxaco đang trừ lương Vinh Nam, khỏang ...17 tháng nữa thì Vinh Nam hết nợ :):):)

ơ ơ vậy Haxaco cũng tận thu nhỉ :p;):D

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com

Sup nói:
Vĩnh Nam nói:

Vậy là bác Nam/bannang đang bị âm 3 chai ạ :cool: ?
Làm sao bù lỗ khoản này mấy bác ?

Về các khoản tài trợ của MBFC em cũng chẳn cầm đồng nào (khoản nào thì chỉ nghe Hải Lơ hay Vĩnh Nam nó thế , chỉ khi nào bác Nam hay nói thiếu thì em móc tiền túi bù vào để thanh toán (may đồng phục hay đi các chuyến đi, chứ biết gọi ai đóng góp , khi lên chương trình thì đăng ký quá chừng đến khi off thì vắn mặt, KVL là người bị nhiều nhất trong các khoản này )
Và cũng chẳn có lần sau (ăn chơi hay ăn nhậu của MBFC) để có dịp lấy HD và chứng từ cho các bác nữa rồi .

Chúc các chơi vui vẻ .

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34

SRS nói:
cái này kì nha,vì đợt party ai đăng kí mà huỷ phút chót cũng đóng $,ai đi thì móc xỉa cho KVL ngay lập tức thì sao mà âm dữ vậy?Mà âm vậy A.Nam phải nói chứ sao lại trừ tiền túi,e thấy ko hợp lí...mà nếu có âm chắc có cha nội nào ko đóng lúa roài,bó giò

Last edited by a moderator:
Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com

E thêm một câu cuối cho vui , có một viên của MBFC đăng ký chi hội khác vào chơi đến off cũng có mặt...nhưng sau cùng . Ngồi riêng một bàn rồi lặng lẻ về trước và quên luôn đóng tiền gọi thì hẹn và hẹn (cái này phát sinh thêm 1 bàn luôn )
, bên họ gọi hỏi em , chẳn biết trả lời thề nào .

Vui vui

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34

@Bannang : ai thế?Ko chơi đoán mò nha,e ghét báo kiểu D.T H.H,hay pm e đi,e nói cho :D

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn

Airbus A380 nói:
hhthinh nói:
SRS nói:
cái này kì nha,vì<span style=""color: #0000ff;""> đợt party ai đăng kí mà huỷ phút chót cũng đóng $</span>,ai đi thì móc xỉa cho KVL ngay lập tức thì sao mà âm dữ vậy?Mà âm vậy A.Nam phải nói chứ sao lại trừ tiền túi,e thấy ko hợp lí...mà nếu có âm chắc có cha nội nào ko đóng lúa roài,bó giò
Ông SRS nói vui vậy thôi chứ ai dám trừ tiền của Nam :D

Mới thu có 1 người / 12 người không tham gia
Sinh nhật OS thì 8 người không tham gia sau khi đăng ký
Âm thì để đó sau này có khoản nào dư thì bù vào.
Quan trọng anh em chơi không biết đường về là vui rồi và sẽ còn tổ chức nữa.
Đối với em vui là chính và đang tìm người làm Tình nguyện viên với chức danh Tổng thư ký để đôn đốc hoặc nhắc nhở các bác tham gia vui chơi giải trí và làm nghĩa vụ liên quan, ưu tiên thành viên NỮ còn độc thân

Status
Không mở trả lời sau này.