Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
8/8/06
6.454
20.807
113
40
RE: XNL - Đơn trình BĐH OS!

Em cũng mong XNL sớm được cấp sổ đỏ.Quê em ở Quảng Ngãi mấy bác cho em sinh hoạt ở chi hội Quảng Ngãi nhé.

Hạng D

Trích đoạn: minhtit

Hay là em giúp các bác lập một cái Poll, danh sách gồm những bác ở trên. Sau 1 thời gian (1 tuần) người nào cao phiếu sẽ là HT, 2 người cao phiếu thứ 2 & 3 sẽ là HP. Các bác thấy thế nào ạ??
Em ủng hộ ý kiến này

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Trích đoạn: spectra04

Trích đoạn: help
1.HT :Bác Hcvic
2.HP :Bác Kitty Harry
Mình nghĩ,trước mắt cứ như trên đi,để BQT khỏi lấy cớ "biên chế rườm rà" mà khó dễ XNL trong việc cấp đất.
Các chức danh khác (kể cả chức danh dự), nội bộ giải quyết sau. Tất nhiên là công khai. (Bác nào muốn mần HT,HP quá,thì có thể "thương lượng" sau...:).)
XNL không thể để "trượt bánh" vào một vài vết xe khác,có thế mới là XNL..!

Last edited by a moderator:
HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53

Vâng đúng như thế các bác ạ. Hãy để mọi cái gác lại sau, để BĐH nhanh chóng xem xét duyệt!

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

XNL không thể để "trượt bánh" vào một vài vết xe khác,có thế mới là XNL..!

< Sửa đổi bởi Mr.Thiet -- 4/7/2008 15:54:29 >
Đây là lời nhắn nhủ cực kỳ thâm thuý của bậc TRƯỞNG LÃO.Xin các bác XNL hãy đọc kỹ lời bác Thiết!
Xin cảm ơn sự ủng hộ của các bác ngoài XÓM đối với XNL!Chắc chắn là sẽ có một buổi OFF thật là hoành tráng sau khi XNL được Trung Ương cấp cho một mảnh đất để an cư - lạc nghiệp nghe các bác!:D

Hạng B2
20/11/07
110
2
0
53
www.dtsmobile.com.vn

Hoan hô các bác XNL
chúc XNL mau có sổ đỏ!

Cho em hỏi nhỏ cái : em khg thấy trong phạm vi hoạt động có xì gòn, em thấy ở đây còn có nhiều nhà lá lắm mừ... nếu có đc thì cho em 1 suất tham gia với ạ.

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Trùi ! toàn hoạt động tại Sì gòng không đó bác ! chịu khó theo dõi thêm nha ![8D] mà bác hội trưởng là trùm Xì gòng của XNL

Hạng B2
20/11/07
110
2
0
53
www.dtsmobile.com.vn

Dạ em biết mừ bác:D bác Hcivic còn có cả cái thớt mua vợ hai băm nhăm chai... em đọc rất cảm động. Vấn đề là trong cái đơn kìa bác...hihihi

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

thì phạm vi hoạt động : online là OS của Xì gòng - offline : Gocpho của bác hcivic cũng ở Xì gòng còn gì !

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Trích đoạn: conon

Em tán thành bác hcivic làm Hội trưởng XNL, bác là Kitty Harry là Hội phó XNL, Mr.Thiết là Hội viên sáng lập kiêm Chủ tịch danh dự . Kính mong BĐH giải quyết và chấp thuận !
Cứ thế thôi các bác ợ, khỏi bầu bán gì cho mất công.
(Bác HCivic đã nhận lời rùi, còn chạy đi đâu nữa:mad::mad::D:D
Kitty Harry được mọi người tâm phục, cũng không chạy được nữa:D:D)

Status
Không mở trả lời sau này.