Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
14/5/07
1.130
10
0
RE: XNL - Đơn trình BĐH OS!

Bác Hcivic đã đồng ý rồi thì tìm gì nửa, bác công bố để BĐH họ tính việc cấp đất. Thật ra việc bầu hay không thì bác Hcivic cũng nhận được sự nhất trí cao, chỉ vì bác cứ đề cử người khác thì có cái poll sẽ giúp bác khỏi đá bóng.:D

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

Không cần bầu đâu các bác ơi, lâu lắc mà kết quả vẫn vậy thui, nếu mọi người cùng thích, sau này làm cũng không muộn mà . Hội trưởng là bác Hải Hcivic, chắc chả có ai lăn tăn gì (ngoài bác ấy hình như đang bắt đầu phát hoảng lên vì sợ khó sợ khổ nên muốn chuyền banh cho người khác hay sao đó!).
Em thấy phương án 1 hay 2 hụi phó cũng đều tốt cả, nhưng nên chăng lúc này ta chọn 1 hụi phó là bác Kitty cho nhanh gọn lẹ và đã có sự đồng thuận từ trước, (sau này sẽ "mần thịt" bác Help sau nha)
[

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/5/07
284
2
18

Chúc các bác trong Xóm đạt được nguyện vọng trong thời gian sớm nhất!

Hạng B2
31/3/08
279
6
18
Hanoi

Em luôn tin vào sự sáng suốt của các bác nên luôn đồng ý với tất cả ý kiến đóng góp xây dựng XNL của chúng ta.
Hic, hok phải em "ba phải", nhưng em ở xa, mà cái lão trưởng đại diện chi nhánh của em (lão tiensinh ấy) lặn kỹ như chưa bao giờ được lặn ấy.[&:]

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Trước tiên em gởi lời cảm ơn đến các bác trong và ngòai XNL và BĐH OS!
Thực ra, cái đơn này em soạn mang tính chất mở, để dễ dàng cho ACE rộng đường ý kiến, em o áp đặt "cái rụp" ai là HT, HP. Ý em là cứ dân chủ, là sẽ có ý kiến về 2 vị trí này. 2 vị trí "hữu danh vô thực" này cũng chỉ là "ảo" mà thôi. Vấn đề lớn hơn hết là em đang muốn XNL được cấp đất và sinh hoạt 1 cách trật tự, gọn gàng và theo đúng tinh thần OS! Vì thế, nay ý kiến đã nhiều, nếu để lâu hơn e rằng hơi "loãng" và nghiêng về hướng "tiêu cực", cộng với việc BĐH đã yêu cầu đáp ứng đủ tiêu chuẩn, nay em quyết định:
1. Chi hội trưởng: bác Hcivic.
2. Chi hội phó: em - Kittyharry. (nếu nhiều hơn 1, thì em chọn thêm bác Help):)
Một lần nữa, xin cảm ơn các bác và BĐH đã bỏ ít nhiều thời gian "ngâm cứu" và phê duyệt. Chúc cho OS ngày càng phát triển!

P/s: To all XNL: Chúng ta o "bầu bán" gì nữa hết. Một tập thể lớn mạnh tự thân nó sẽ lớn mạnh, việc bầu bán chẵng qua là "thủ tục":) Chính vì thế, em mong mọi người đừng đi xa quá, tập trung vào chuyên môn đêê!

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53

Em thống nhất ý kiến :
HT: Bác Hcivic
HP: Bác Kittyharry

Không bầu bán gì nữa, một lần nữa kính mong Ban điều hành OS sớm cho Quyết Định ACE xóm nhà lá Rất cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Bác kittyharry này học chuyên ngành "Văn" hay sao ?? mà cứ viết ra là thấy chỉ có "đúng" :D:D:D hay thật ! vậy kính đề nghị BĐH thông qua cấp sổ đỏ ! nhằm giúp ACE XNL ổn định tinh thần đi vào hoạt động chuyên môn, góp phần thúc đẩy sự phát triển của XNL nói riêng cũng như OS nói chung ! :)

Hạng B2
11/9/07
334
1
18
Dragoneye., LTd - HCM.Cty

Em xin vote cho ý kiến này 2 tay 2 chân luôn, em xin gợi ý nên bổ xung thêm 1 bác HP nào đó phụ thêm với kittyharry thì hay lắm nhất là những chuyến caravan xa xôi cần hỗ trợ rất nhiều về nhân lực, thực ra bác nào có điều kiện thì xung phong phụ giúp Hội thì toàn thể thành viên XNL sẽ cảm ơn vô vàn, riêng em khi nào Hội cần giúp điều gì trong khả năng em sẳn sàng.
Trích đoạn: kittyharry

Trước tiên em gởi lời cảm ơn đến các bác trong và ngòai XNL và BĐH OS!
Thực ra, cái đơn này em soạn mang tính chất mở, để dễ dàng cho ACE rộng đường ý kiến, em o áp đặt "cái rụp" ai là HT, HP. Ý em là cứ dân chủ, là sẽ có ý kiến về 2 vị trí này. 2 vị trí "hữu danh vô thực" này cũng chỉ là "ảo" mà thôi. Vấn đề lớn hơn hết là em đang muốn XNL được cấp đất và sinh hoạt 1 cách trật tự, gọn gàng và theo đúng tinh thần OS! Vì thế, nay ý kiến đã nhiều, nếu để lâu hơn e rằng hơi "loãng" và nghiêng về hướng "tiêu cực", cộng với việc BĐH đã yêu cầu đáp ứng đủ tiêu chuẩn, nay em quyết định:
2. Chi hội phó: em - Kittyharry. (nếu nhiều hơn 1, thì em chọn thêm bác Help):)
Một lần nữa, xin cảm ơn các bác và BĐH đã bỏ ít nhiều thời gian "ngâm cứu" và phê duyệt. Chúc cho OS ngày càng phát triển!

P/s: To all XNL: Chúng ta o "bầu bán" gì nữa hết. Một tập thể lớn mạnh tự thân nó sẽ lớn mạnh, việc bầu bán chẵng qua là "thủ tục":) Chính vì thế, em mong mọi người đừng đi xa quá, tập trung vào chuyên môn đêê!

Hạng D
1/11/07
2.104
12
38
51
Bắc Tây Nguyên

Trích đoạn: kittyharry

2. Chi hội phó: em - Kittyharry. (nếu nhiều hơn 1, thì em chọn thêm bác Help)

P/s: To all XNL: Chúng ta o "bầu bán" gì nữa hết. Một tập thể lớn mạnh tự thân nó sẽ lớn mạnh, việc bầu bán chẵng qua là "thủ tục" Chính vì thế, em mong mọi người đừng đi xa quá, tập trung vào chuyên môn đêê!

Em hoàn toàn nhất trí.

Status
Không mở trả lời sau này.