Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
[font="georgia,palatino"]THÔNG BÁO THAY ĐỔI NGÀY HỌP KPVH![/font]​
[font="georgia,palatino"] [/font]​
[font="georgia,palatino"]Thưa các bác,[/font]​
[font="georgia,palatino"]Thương hiệu KPVH chúng ta đã và đang ngày càng phát triển. Tinh thần xây dựng KPVH chúng ta ngày càng lên cao, và ngày càng nhận được sự đóng góp ko biết mệt mỏi của các thành viên cũ và sự tham gia cổ vũ nhiệt tình của các thành viên mới. Bên cạnh đó, tinh thần TDTT, giữ gìn và nâng cao sức khỏe của chúng ta cũng phát triển mạnh mẽ. Do điều kiện khách quan, nên một số member ko thể tham gia họp mặt KPVH vào mỗi thứ 4 hàng tuần được. EM trân trọng xin thông báo dời ngày họp KPVH vào thứ 3 hàng tuần thay vì thứ 4 trong thời gian 3 tháng kể từ ngày hôm nay 04.06.2012. [/font]​
[font="georgia,palatino"]P/s : thớt này chỉ mang tính chất thông báo rộng rãi đến các mem chưa vô được room. Mong các bác đừng còm ment. Nếu bác nào chưa vô đơợc room thì vui lòng thông báo và lobby HT tại thớt này để được vô room.:D:D:D Lưu ý: Trong đó mát lắm, cấm trẻ em dưới 18 year old:D:D[/font]​

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
shipping nói:
KPVH là cái gì thế Hội phá ơi

hihi, không ngờ lão tướng của đội bóng XNL còn mù mờ thương hiệu, ngơ ngác tri thức, lẫn lộn cuộc đời thế này. Mà KPVH thật thiếu sót vì để một nhân vật gần nhà, nhiệt tình như thế đứng ngoài phong trào. Kiểm điểm cả 2 phía!!!

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
@ shipping : KPVH là gồm có 1 số mem nhộn nhịp bên lề đường. Gọi tắt là nhộn bên lề đóa bác. Em dzọt trước

Hạng B2
22/5/12
452
139
43
@Shipping : cứ theo dõi thớt này đến chiều mai sẽ biết.