Hạng B2
9/8/18
206
158
43
34
chạy thử KIA Rondo đi, rồi bác sẽ thấy khác với eco và xpander

Hạng D
24/4/17
1.880
1.502
138
34
Đừng lấy x so với eco
Làm mất giá trị X quá

Hạng D
24/4/17
1.880
1.502
138
34
chạy thử KIA Rondo đi, rồi bác sẽ thấy khác với eco và xpander
2.0 mạnh hơn, uốnh xăng hơn
Băng 3 khỏi ngồi...
Gầm thấp
Doanh số lẹt đẹt
Sắp khai trừ khỏi vnam

Tập Lái
12/8/19
45
75
18
40
Mình đang sử dụng Kia Rondo (5+2 chỗ). Anh thử nghiên cứu vì option chiếc này rất đầy đủ cho 1 xe gia đình.

Tập Lái
11/2/20
29
29
0
39
nói thật là đời mình chưa bao h thấy cái xe nào nó phò phạch như Ecosport

kiểu dáng thì bé tí, nhìn như con châu chấu
bên trong xe thì lởm như xe tàu, đéo có cửa so với morning chứ đừng đòi so với X

cái dàn taplo nhựa tái sinh lởm thôi rồi
điều hoà thì chạy cả 30’ mà vẫn nóng
trang bị cái nắm tay cửa trần tối thiểu cubgx đéo có, mỗi khi xe vào cua là ngừoi cứ bay tự do ko có cái để nắm

X nội thất đẹp, máy lạnh mát lại có 2 dàn, rộng rãi rhoair mái

nói chung Eco tuôit tôm so với X

tâm sự của trung niên ngồi cạnh ông bạn hôi nách ở băng sau , chạy 200km miền trung đợt rồi
Mình hỏi thật là bác ngồi xe đểu hay sao mà đòi so sánh Morning với Ecosport vậy.
Bên trong Ecosport nội thất nhìn được mắt nhất trong dàn xe cùng phân khúc mà bác kêu lởm. Cái nhựa taplo sờ thích có cảm giác chắc chắn hơn nhựa tablo của nguyên dàn xe hàn như cerato ,elantra, kona còn không có cửa chứ đừng nói con morning ghẻ.
Điều hòa chạy 30 phút vẫn nóng thì nên kêu ông bạn của bác đi mà sửa sao lại đánh giá cả 1 con xe, điều hòa của ecosport lạnh khá nhanh nhưng không bằng X.
Con X mà bác khen nội thất đẹp thì chịu thua. X chỉ được là 7 chỗ thôi.

Hạng D
23/4/17
1.227
1.536
113
36
Mình hỏi thật là bác ngồi xe đểu hay sao mà đòi so sánh Morning với Ecosport vậy.
Bên trong Ecosport nội thất nhìn được mắt nhất trong dàn xe cùng phân khúc mà bác kêu lởm. Cái nhựa taplo sờ thích có cảm giác chắc chắn hơn nhựa tablo của nguyên dàn xe hàn như cerato ,elantra, kona còn không có cửa chứ đừng nói con morning ghẻ.
Điều hòa chạy 30 phút vẫn nóng thì nên kêu ông bạn của bác đi mà sửa sao lại đánh giá cả 1 con xe, điều hòa của ecosport lạnh khá nhanh nhưng không bằng X.
Con X mà bác khen nội thất đẹp thì chịu thua. X chỉ được là 7 chỗ thôi.
Chính xac, eco chỉ xấu be ngoài thoi, chứ nội thất nhìn okie mà, còn Xpander mua phuc vụ chở người là chính, còn muốn sướng, muon đẹp thì mua xe khac