Hạng B2
4/11/19
125
74
28
40
chọn con eco đi cụ
nhìn ex chạy ngoài đường ai cũng bảo xe taxi

Tập Lái
11/2/20
29
29
0
39
Xe nhỏ, chật, xấu, ăn xăng. Đợt nó mới ra có giá 681tr k hề rẻ. Ế quá phải bán rẻ thôi.
Giá đó là giá niêm yết bác cầm tiền đi mua thì còn được giảm giá. Chỉ tính thời điểm hiện tại thôi, hiện tại giá tốt nhất trong phân khúc thì tại sao không chứ nhỉ. Thà lúc trước nói nó mắc không mua, mà nói thật là eco chạy đầy đường không phải là ngẫu nhiên.
  1. Xe nhỏ ( chưa chắc người mua cần xe bự, chạy trong phố xe bự hơi bị lười đi)
  2. Chật (bề ngang của eco 1765 , mấy cái xe bự bự thì cũng chỉ khoảng 1m8 thôi bác). Em đánh giá là vừa đủ, nó được cái là có chiều cao, cao luôn làm mình thoải mái
  3. Xấu thì tùy người. Em là chủ xpander đời đầu, ban đầu thấy xpander cũng đẹp đẹp giờ nhìn ngán không thích nữa. Chiếc eco vậy mà bền dáng.
  4. Cũng không ăn xăng lắm, ăn xăng hơn xpander xíu 100km chắc hơn được 1l.

Hạng D
16/7/20
1.429
886
113
51
Ecosport vừa ngắn vừa đeo ba lô. Nhìn nó hài hài
Bi giờ nó bỏ balo rùi bác, nó học theo vf, cho cái bơm , keo và mấy cây móc tự vá nếu cán đinh, còn bị đá chém vỏ thì bỏ xe đi bộ về

• Like
Reactions: Đi Đò
Hạng D
16/7/20
1.429
886
113
51
Giá đó là giá niêm yết bác cầm tiền đi mua thì còn được giảm giá. Chỉ tính thời điểm hiện tại thôi, hiện tại giá tốt nhất trong phân khúc thì tại sao không chứ nhỉ. Thà lúc trước nói nó mắc không mua, mà nói thật là eco chạy đầy đường không phải là ngẫu nhiên.
  1. Xe nhỏ ( chưa chắc người mua cần xe bự, chạy trong phố xe bự hơi bị lười đi)
  2. Chật (bề ngang của eco 1765 , mấy cái xe bự bự thì cũng chỉ khoảng 1m8 thôi bác). Em đánh giá là vừa đủ, nó được cái là có chiều cao, cao luôn làm mình thoải mái
  3. Xấu thì tùy người. Em là chủ xpander đời đầu, ban đầu thấy xpander cũng đẹp đẹp giờ nhìn ngán không thích nữa. Chiếc eco vậy mà bền dáng.
  4. Cũng không ăn xăng lắm, ăn xăng hơn xpander xíu 100km chắc hơn được 1l.
Ecospo là xe học hỏi, nó bỏ bánh sơ cua , học theo vf cho bộ bơm, mấy cái cây móc và keo vá vỏ, học theo Xpander , Suzuki làm thắng tang trống phía sau , cái nài là nó cải lùi

• Haha
Reactions: Đi Đò
Hạng D
22/8/16
2.233
22.649
113
Bi giờ nó bỏ balo rùi bác, nó học theo vf, cho cái bơm , keo và mấy cây móc tự vá nếu cán đinh, còn bị đá chém vỏ thì bỏ xe đi bộ về
Này gọi là học hành đua đòi với bạn xấu nè