Tư Vấn Đầu Tư Xu hướng đầu tư tương lai

Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Chào mọi người, theo mình ý kiến mình nhé!
Mình thấy hiện tại các nhà đầu tư cứ thấy thị trường đầu tư Bất động sản đang sôi động ở khu vậy nào thì lại đổ Tiền vào khu vậy đó. Như ở Khu Đông HCM như Q9, Q2, Q7....
1. Họ bỏ ra cả Tỷ vào các dự án căn hộ để chờ vào cơ sở hạ tầng tại khu hoàn thành sớm và để dễ cho thuê tạo ra khoản nợ tốt cho họ.
2. Mua những dự án đang thi công vào ở giá rẻ hơn để mong cơ sở hoàn thiện để bán ra BDS để đc hưởng tiền chênh lệch đó

Vậy tôi muốn hỏi các bạn cái này tôi và bạn điều nghĩ ra đc điều thấy được vậy có Cạnh Tranh không ?
Nếu Cạnh Tranh thì làm sao bạn LƯỚT SÓNG hoặc cho thuê được ? ( vì quá nhiều sự lựa chọn )

=> Vậy bạn muốn đi theo số Đông hay muốn dẫn đầu số Đông . Vậy phải biết ở đâu là Xu hướng để đón đầu chứ đúng không ?
Cho mình ý kiến nhé mọi người .

Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
Q7 ko phải khu đông. Mà giờ báo bơm hết đông tây nam luôn để kích thanh khoản. Xu hướng tăng là khi bank bơm tín dụng lại nhu thời 2014. Luật dat đai sửa đổi ban hành 202x. Và quan trọng là ghế các quan nhiem kì sau

Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Q7 ko phải khu đông. Mà giờ báo bơm hết đông tây nam luôn để kích thanh khoản. Xu hướng tăng là khi bank bơm tín dụng lại nhu thời 2014. Luật dat đai sửa đổi ban hành 202x. Và quan trọng là ghế các quan nhiem kì sau
vậy thanh khoản được không khi đa số tất cả dự án lại nhồi về bên hết đó ?

Hạng C
2/1/20
614
130
43
28
grand park quận 9, sắp tới cho booking phân khu manhattan , với công viên siêu rộng 37 HA, bậc nhất đông lào và đông nam á, dựa theo công viên day by ligh cua singabò
manhattan sẽ là trung tâm của trung tâm, thành phố của thành phố trong tương lai, sắp tới mở bán shop house, biệt thự đơn lập và song lập, với vị trí view sông , yên bình, và full tiện ích của vin xung quanh, tổng quang không thua kém gì với landmark, nhưng đối lập với một thành phố hiện đại năng động thì grand park có một chút bình yên và thư giản hơn, với 4 đợt mở bán, mỗi đợt sẽ tăng 3~5% , sau đợt 4 thì sẽ giúp khách hàng mua ở đợt một có cơ hội lãi 20% và bàn giao cho phép sử dụng ngay lập tức, ngoài ra hỗ trợ 18 tháng ch vay không lãi suât và thanh toán từng đợt

Hạng B2
10/10/17
175
98
28
39
grand park quận 9, sắp tới cho booking phân khu manhattan , với công viên siêu rộng 37 HA, bậc nhất đông lào và đông nam á, dựa theo công viên day by ligh cua singabò
manhattan sẽ là trung tâm của trung tâm, thành phố của thành phố trong tương lai, sắp tới mở bán shop house, biệt thự đơn lập và song lập, với vị trí view sông , yên bình, và full tiện ích của vin xung quanh, tổng quang không thua kém gì với landmark, nhưng đối lập với một thành phố hiện đại năng động thì grand park có một chút bình yên và thư giản hơn, với 4 đợt mở bán, mỗi đợt sẽ tăng 3~5% , sau đợt 4 thì sẽ giúp khách hàng mua ở đợt một có cơ hội lãi 20% và bàn giao cho phép sử dụng ngay lập tức, ngoài ra hỗ trợ 18 tháng ch vay không lãi suât và thanh toán từng đợt
Nó chỉ là trung tâm của thành phố khi dân đổ về làm việc và sinh sống, còn tương lai bao giờ nó trở thành trung tâm thì khó nói. Xét về mặt thu nhập thì nó chỉ dành cho dân nhiều tiền còn dân đi làm như em thì chắc ko ở đc dzồi

Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Nó chỉ là trung tâm của thành phố khi dân đổ về làm việc và sinh sống, còn tương lai bao giờ nó trở thành trung tâm thì khó nói. Xét về mặt thu nhập thì nó chỉ dành cho dân nhiều tiền còn dân đi làm như em thì chắc ko ở đc dzồi
chính xác. riêng em thấy dân mình không cứ chê chung cư ở như thế này thế kia.... Họ cứ chê mắc quá mà không nhìn vào sự tiện ích nói mang lại cho mình như thế nào.

Hạng B1
23/4/20
84
5
0
29
www.facebook.com
Ok. Đầu tư xu hướng thị trường cái mà sau này 10 năm nữa phát triển. Vd : năng lượng xanh, công nghệ ..... Còn nhiều lém