Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Năm nay em tạp chơi ... mai. Mới 29 Tế nó nở tè le, may mà hôm nay vẫn còn rực rỡ.

Buổi tối thì theo phong cách Hội An với đèn lồng đỏ

Bonus 01 tấm "kiều nữ và đại ...ra"

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Chúc các Bác, các Chú, các Cháu năm mới mạnh khoẻ, hạnh phúc và đạt được nhiều thắng lợi mới!

Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
Năm mới vào vnexoress đọc tin thấy có banner quảng cáo volang.vn vào dạo 1 vòng, thấy có ai đó rao bán xe nhà mình, tuy thời hạn đăng đã hết hạn nhưng cũng share anh em được biết http://volang.vn/muabanxe/xe-suzuki-wagon-r-2002/ , chắc trang này chẳng ai đọc nên chẳng thấy chúng nó gọi trả giá xe mình. Mà có khi nó thấy xe mình đẹp nhất nên nó lấy hình up lên cho dễ bán nhễ

pochan.ccom

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
Năm mới 2012, lần đầu tiên đà lạt cháy khách sạn, 1 phòng bèo nhèo giá 1 - 1,5 tr/ đêm. pótay.cơm

Hạng D
12/1/10
2.720
5.783
113
Phan Thiết- Bình Thuận
Tết rồi cũng qua đi, 1 lần nữa em xin chúc các bác sức khỏe để chuẩn bị bước vào 1 năm "cày cuốc" tốt để lo cho bản thân và gia đình!
Thời gian vừa qua nhất là vào thời gian cuối năm có nhiều chuyện không vui đã xảy ra với nhà mình, em mong các bác hãy cùng nhau ngồi lại xem chuyện gì đã và đang xảy ra với SuFC? Chúng ta cùng nhau tháo gỡ để duy trì và khôi phục lại hội Su để nó luôn mãi là 1 gia đình thứ 2 của tất cả mọi người, thời gian này em rất là buồn do phải đi tá túc ở những nơi khác vì nhà mình vắng quá có khi cả 2-3 ngày chẳng thấy CM nào! Em ở xa nên không nắm hết tình hình, các bác ở Xì Phố có điều kiện cùng chung tay khôi phục lại hội Su mình các bác nhé! Rất mong!

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Chuyện vui của em là ăn một cái tết thật vui
Chuyện hay của em là mấy ngày tết đọc hết cuốn sách hay : THỜI GIAN NHƯ THỨ THUỐC HIỆN HÌNH - Của Nhà sử học - Nghị sỹ Dương Trung Quốc
Chuyện lạ của em là: Sắp hết mùng rùi mà Hội Su chúng ta chưa mở Thớt họp mặt tân niên.
Và, tất nhiên không thể thiếu, chuyện chém gió của em là: Mồng 2 tết, xe em bị mất đèn chiếu bảng số, xxx mời vào, em lì xì đầu năm và các chú nó Chúc tết em cùng gia quyến một lời chúc cực kỳ cảm động.

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Bị có chút xíu đèn biển số cũng mất tiền lì xì được hén....mình nghỉ cái lỗi này nhắc nhỡ hay hơn....

Zinger10 nói:
Chuyện hay của em là mấy ngày tết đọc hết cuốn sách hay : THỜI GIAN NHƯ THỨ THUỐC HIỆN HÌNH - Của Nhà sử học - Nghị sỹ Dương Trung Quốc
Chuyện lạ của em là: Sắp hết mùng rùi mà Hội Su chúng ta chưa mở Thớt họp mặt tân niên.
Và, tất nhiên không thể thiếu, chuyện chém gió của em là: Mồng 2 tết, xe em bị mất đèn chiếu bảng số, xxx mời vào, em lì xì đầu năm và các chú nó Chúc tết em cùng gia quyến một lời chúc cực kỳ cảm động.
Ủa, sao có vụ mất đèn biển số bị phạt nữa?? Wagon đâu có cái đèn soi này.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Buratino10 nói:
Zinger10 nói:
Ủa, sao có vụ mất đèn biển số bị phạt nữa?? Wagon đâu có cái đèn soi này.

Bác Zing cưỡi Vịt mà. xxx nhìn thấy thíêu đèn bảng số thì chạy từ đằng sau đuổi theo hả bác.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Dạ, tối mồng 2, các chú xxx chạy moto theo em và dừng xe kêu là xe không có đèn chiếu bảng số. Số là mấy ngày tết trong túi lúc vào cũng có 1 xấp bì lì xì, liền lì xì năm mới liền. Thật tình không phải hối lộ nhé. Các chú ấy cũng chúc mừng năm mới cũng rất thật tình ạ !