Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Đèn bảng số xe nào mà chả có, 02 bánh còn có nữa là, lỗi này thường gặp do thiếu kiểm tra. Trước khi đi đâu đều phải kiểm tra tất cả đèn đuốc, đỡ tốn tiền lì xì.
Hôm nay trực cơ quan sau 1100 km Tết, cũng nhiều cái hay, vui, lạ nhưng chưa có giờ post, thôi thì xí chỗ.
Vụ tân niên có lamtan mở thớt, các bác ủng hộ nhé.

hoangnhimgia nói:
Đèn bảng số xe nào mà chả có, 02 bánh còn có nữa là, lỗi này thường gặp do thiếu kiểm tra. Trước khi đi đâu đều phải kiểm tra tất cả đèn đuốc, đỡ tốn tiền lì xì.
Hôm nay trực cơ quan sau 1100 km Tết, cũng nhiều cái hay, vui, lạ nhưng chưa có giờ post, thôi thì xí chỗ.
Vậy xe mình nó nằm ở đâu anh? Xe 02 bánh là cái đèn hậu mà

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Ngài CP du xuân đến đâu mà giờ này chưa thấy phọt hình Phú Quốc – Hà Tiên nhỉ. Cáo lỗi cùng Bác hôm ấy em về quê nên không đón Bác được, lại hẹn bác dịp khác vậy.

Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
29 Tết em qua hầ thủ thiêm rồi về cầu Thủ Thiêm cũng phải cúng XXX 400k
Cái đèn đỏ quẹo trái k thấy, nhắn nhủ các Bác đầu Xuân cẩn trọng nhé

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Ngày mai em đi chúc tết một số đơn vị ở Tiền Giang và Bến Tre, Bác nào có kinh nghiệm chạy tuyến này cho em vài lời khuyên nhé, nhất là ở Bến Tre, em chưa chạy xe về đây bao giờ.

Hạng C
17/7/08
824
14
18
Zinger10 nói:
Ngày mai em đi chúc tết một số đơn vị ở Tiền Giang và Bến Tre, Bác nào có kinh nghiệm chạy tuyến này cho em vài lời khuyên nhé, nhất là ở Bến Tre, em chưa chạy xe về đây bao giờ.
Cao tốc mà bắn bác ah. Tiền Giang thì lưu ý đậu xe nha bác, dễ bị dứt lắm. Còn BTre thì ko có gì, từ cầu đi qua đến bến xe ai bắt thì bác bảo em. Em lãnh ngưởi cho (hehehehe).

Zinger10 nói:
Cao tốc em đi hôm mùng 2 thì ngon rồi, không thấy ổ nào hết. Lượt về thì chú ý mấy cái chân cầu vượt thường đường sẽ nhô cao lên, khi đến gần mấy khúc này thì pác sang phải (k cần lấn qua len 80) trước, không thì bà con trên xe cũng "dập dìu".
Nói chung đường dưới đấy nhỏ mà lại nhiều xe máy, xe đạp, thỉnh thoản trong ngõ nhỏ đâm ra nên pác phải chú ý nhìn trước 2 bên đường. Dưới đấy thì cứ đúng tốc độ trên bảng mà đi thôi pác, xxx khá nghiêm và không nhận...lì xì nhé.

Hạng B1
13/1/12
52
0
0
Buratino10 nói:
hoangnhimgia nói:
Vậy xe mình nó nằm ở đâu anh? Xe 02 bánh là cái đèn hậu mà
Xe hơi đèn soi biển số cũng chỉ có ở đèn sau thôi chú!

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Zinger10 nói:
Bến Tre nghe nói có Ông thầy xem tướng hay lắm. Em định là tháng 2 chạy xuống xem. Bác có thời gian thì đi xem thử. Chắc hỏi người bản xứ sẽ biết. Ổng có cái chòi trước nhà để xem tướng. Còn cái nhà Ổng ở thì đằng sau cái chòi (nghe đồn tiền xây không cũng gần 5 tỷ).

Hạng B1
13/1/12
52
0
0
thompson nói:
Zinger10 nói:
Bến Tre nghe nói có Ông thầy xem tướng hay lắm. Em định là tháng 2 chạy xuống xem. Bác có thời gian thì đi xem thử. Chắc hỏi người bản xứ sẽ biết. Ổng có cái chòi trước nhà để xem tướng. Còn cái nhà Ổng ở thì đằng sau cái chòi (nghe đồn tiền xây không cũng gần 5 tỷ).
Chay ra Phan Thiết đi, cũng có 1 ông thầy coi hay lắm! Ở đằng trước chỗ ồng ngồi coi là 1 cái nhà to vật vã <span style=""color: #ffffff;"">ổng ngồi ké trước hiên</span> còn đằng sau là cái chòi ổng ở!:D:D:D