Tập Lái
2/9/19
26
30
13
47
Chào cụ,
Lắp giá nóc xe để hành lý thì khoang xe sau khá là trống trải và để được thêm nhiều đồ, tuy nhiên khi đi trên đường liệu xxx có vẫy lại không cụ? Nhất là xuyên việt nữa.
Mình đi khắp nơi, có thấy xxx nói gì đâu. cái chính là mình chằng buộc cho chắc chắn thôi.

• Like
Reactions: tuannh2110
Hạng D
16/10/11
1.727
9.176
113
Em hỏi thí ko phải anh chủ bỏ qua cho em. Tấm hình này là bé nhớn chụp, hay là anh chủ chụp bằng cách canh thời gian vậy ạ :v View attachment 2096514
ngưỡng mộ anh quá bé còn nhỏ mà đã đi xa vậy, nhóc nhỏ mình 2t mà cũng chưa dám đi chơi đâu xa phải đợi 3t mới tính chuyến phượt xa

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Mình đi khắp nơi, có thấy xxx nói gì đâu. cái chính là mình chằng buộc cho chắc chắn thôi.
Nếu bác có file mềm cho em xin. Em cũng thu xếp xuyên full việt 1 chuyến cùng gia đình. Đa tạ bác
Mình kế hoạch đi ĐNang thôi mà đã 10 ngày, tính ra anh đi vậy thì thời gian thăm thú này nọ kg nhìu lắm. Vừa rồi mình có việc ở VT, đi về liên tiếp trong 3 ngày. Qua ngày thứ 4 ở nhà thì mình nằm ngủ vật vờ, bạ đâu ngủ đó dù phê pháo đầy đủ. Kg biết liệu lộ trình mình tính đi có kham 1 mình đc hay kg View attachment 2097920
Dạ bị phạt đó ạ
Tại CA ko muốn thôi
Em hỏi bạn bên CA giao thông rồi ạ
Mà nhà em có 4 mem à nên khỏi để nóc cũng ổn hehe