Tập Lái
5/6/19
3
5
6
36
Em hỏi thí ko phải anh chủ bỏ qua cho em. Tấm hình này là bé nhớn chụp, hay là anh chủ chụp bằng cách canh thời gian vậy ạ :v
Xuyên Việt 2 chiều với 2 vợ chồng và 2 bé nhỏ trên xe

1/10/16
772
8.760
93
.nay rảnh lôi vé Phí Cầu đg ea đếm

.Tổng 1090k phí cầu đg ( do đã né 1 chiều cao tốc Long Thành + 1 chiều đèo Cả + 2 chiều Hầm đèo Hải Vân ) . sợ nhất là Phí Vinh Bến Thủy 40k . vãi max

View attachment 2089174
Anh đi lộ trình theo cung đường quốc lộ chính hay sao? Mình chưa lái vượt khỏi Nha Trang, cũng hơi ngán vì lái 1 mình, ngồi vậy chắc ê lưng lắm

Hạng B2
17/3/11
154
230
43
50
Nhìn cụ chất đồ cốp sau mà tiếc, nhẽ cụ để chỗ ngủ cho F1 thì tuyệt vời hơn. Xuyên Việt cả 2 lượt đi về thì dừng chân được nhiều điểm chơi thú vị lắm.

• Like
Reactions: tunganhteptom
Tập Lái
16/12/19
13
16
0
39
Nhìn cụ chất đồ cốp sau mà tiếc, nhẽ cụ để chỗ ngủ cho F1 thì tuyệt vời hơn. Xuyên Việt cả 2 lượt đi về thì dừng chân được nhiều điểm chơi thú vị lắm.
Nhà e có 1 thằng giặc nên khi đi cứ dành riêng cho nó cái hàng ghế thứ 3, xe em gập xuống là bằng phẳng hết nên chỉ cần trải 1 tấm chăn mỏng, 1 cái gối + gối ôm, thảy lên mấy thứ đồ chơi robot của nó là khỏe (tự chơi tự ngủ tự chán rồi lại tự chơi, kaka), còn thì e chất đồ hàng 2 (có thể nhét xuống dưới chỗ để chân).
Tuy nhiên đi gia đình 4 người mà lại còn có em bé với đủ thứ xe nôi thì cũng hơi khó!

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
.Theo a em chất đồ ra sao với 1 đống hành lý này ;)
.May mà xe đẩy bé dạng tách dc ghế làm Nôi cho bé ngồi luôn đó ạ
. và cũi to 1m vuông mà gấp lại còn 20cm vuông đó :)

• Like
Reactions: Anh quang vinh 2013
1/10/16
772
8.760
93
Mình kế hoạch đi ĐNang thôi mà đã 10 ngày, tính ra anh đi vậy thì thời gian thăm thú này nọ kg nhìu lắm.
Vừa rồi mình có việc ở VT, đi về liên tiếp trong 3 ngày. Qua ngày thứ 4 ở nhà thì mình nằm ngủ vật vờ, bạ đâu ngủ đó dù phê pháo đầy đủ. Kg biết liệu lộ trình mình tính đi có kham 1 mình đc hay kg

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Tam_TV