Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
2 năm vừa rồi, lượt về ĐN - SG, mình đều xuất phát mùng 4 đến Phan Rang nghỉ, nhưng phải nói tìm ks ở Phan Rang là 1 cực hình nếu không đặt trước, tết năm rồi mình chạy vòng vòng hơn 2 tiếng mới kiếm được phòng nghỉ. Trải nghiệm cực kỳ tồi tệ. Các bác lưu ý lượt về mùng 4 hay mùng 5 mà có kế hoạch nghỉ lại Phan Rang thì nên đặt phòng trước nha.
Bác chạy như vậy hơi không thuận tiện, đáng lẽ nghỉ ở Nha Trang là dễ hơn cả về thời gian và địa điểm

Hạng D
1/7/16
1.010
4.878
113
2 năm vừa rồi, lượt về ĐN - SG, mình đều xuất phát mùng 4 đến Phan Rang nghỉ, nhưng phải nói tìm ks ở Phan Rang là 1 cực hình nếu không đặt trước, tết năm rồi mình chạy vòng vòng hơn 2 tiếng mới kiếm được phòng nghỉ. Trải nghiệm cực kỳ tồi tệ. Các bác lưu ý lượt về mùng 4 hay mùng 5 mà có kế hoạch nghỉ lại Phan Rang thì nên đặt phòng trước nha.
Bây giờ có Cao Tốc rồi, ra tới Phan Rang nhiều khi chưa tới giờ cơm trưa kaka :p
Ngày đầu tệ lắm cũng Nha Trang, khỏe hơn chút thì Phú Yên/Quy Nhơn

Hạng B2
10/10/19
345
586
93
51
ho chi minh
Bây giờ có Cao Tốc rồi, ra tới Phan Rang nhiều khi chưa tới giờ cơm trưa kaka :p
Ngày đầu tệ lắm cũng Nha Trang, khỏe hơn chút thì Phú Yên/Quy Nhơn
Chiều về Đà Nẵng - SG mà bác. Còn lượt đi thông thường mình làm phát tới Tuy Hòa hoặc Quy Nhơn (khi chưa có cao tốc). Còn tết này có thể mình làm phát tới Quảng Ngãi để sáng hôm sau ra Lý Sơn chơi luôn. He he.

Hạng B2
13/8/20
115
1.398
93
Năm nay em cũng dự tính làm chuyến bằng xe từ SG-Quảng Trị. Mọi năm toàn đi máy bay cho nhanh.
Thấy thớt này, lại cảm hứng dân trào, quyết tâm cao hơn hẳn :D