Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Re: Xxx bắt láo ngay bùng binh Hải Thượng Lãng Ông

vdvan nói:
Chỗ này vạch kẻ đg có vẻ ko hợp lí vì gần tới vòng xoay rồi thì cần gì phải kẻ vạch dành quẹo trái nhỉ, hay họ cho phép quẹo trái trước vòng xoay, thế thì quá nguy hiểm

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113

axim_x50v nói:
vdvan nói:
Chỗ này vạch kẻ đg có vẻ ko hợp lí vì gần tới vòng xoay rồi thì cần gì phải kẻ vạch dành quẹo trái nhỉ, hay họ cho phép quẹo trái trước vòng xoay, thế thì quá nguy hiểm

Đúng đó bác, được quẹo trái trước vòng xoay nên e và nhiều bác sẽ bị dính
5p e đứng đó mà khoảng hơn 10 xe vô lề

Hạng B1
7/10/10
56
9
8

được quẹo trái trước vòng xoay không bác?. bữa trước mấy lần e lần đi lane ngoài cùng bên trái, đi thẳng ôm bùng binh để lên cầu Chà Và không thấy bị hỏi thăm. bác nào rành luật confirm giúp. thank you.
truonghd nói:
axim_x50v nói:
vdvan nói:

Đúng đó bác, được quẹo trái trước vòng xoay nên e và nhiều bác sẽ bị dính
5p e đứng đó mà khoảng hơn 10 xe vô lề

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113

Em đi chổ này thường, chưa bao giờ bị tuýt còi hay chỉ gậy, nhưng giờ mới hiểu. Thì ra các bác bị xxx chổ ko quẹo trái trước Vòng xoay mà đi lane thẳng vô vòng xoay rồi ôm vòng xoay lên cầu Chà Và. Hayzzza vậy mà xxx cũng nghĩ ra lỗi. Bó tay.

Hạng B1
7/10/10
56
9
8

Trước giờ tưởng mình đi đúng, cũng may ko tốn $ chỗ này.
HieuLe309 nói:
Em đi chổ này thường, chưa bao giờ bị tuýt còi hay chỉ gậy, nhưng giờ mới hiểu. Thì ra các bác bị xxx chổ ko quẹo trái trước Vòng xoay mà đi lane thẳng vô vòng xoay rồi ôm vòng xoay lên cầu Chà Và. Hayzzza vậy mà xxx cũng nghĩ ra lỗi. Bó tay.

QBL
Hạng B2
6/8/13
143
2
0

theone1984 nói:
truonghd nói:
Mục đích của e đưa lên để ae chia sẽ và phân định đúng sai, để cho ae đi sau mà biết đường để né, chứ kiểu này mất tiền có vui đâu. còn chuyện e sai thì e nhận và k có ý kiến
Còn cha nội QBL thì nói như dạy đời người ta, mở mồm ra là đòi xoá topic hay gì gì, bó tay
Nếu bác muốn xả stress, cứ đèn QBL ra chửi.
Nếu bác ko rảnh, kệ nó đi.
Em ko nhớ rõ là MOD box Kia hay TOY đã tuyên bố, nó vào còm câu nào là ban nick câu đó. Đầu năm Box MOD box Ford cũng đã nói, nó tự xưng là "ông nội" là ban.
QBL khoái box Ford lắm, bị chửi wài nên em ấy ăn cơm ngon.
hahaha, học lại luật chưa chú?Có biết biển 420 và 421 có ý nghĩa gì không?

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113

HieuLe309 nói:
Uả vậy là sao bác LỄ, bác cũng đi len kế ngoài cùng à, e thấy đa số xe 1o thì hết 7 chiếc đứng ở đó khi vô vòng xoay rồi, vậy là sai hết, mà cái vạch kẽ đường nó mờ quá thì mình có cãi được k, nếu k được thì sao e mới nói là 4 cái bãng đó chỉ có tác dụng chỉ đường chứ k phải là gì đó
còn xxx thì cứ bắt theo 4 cái bảng đó chứ tuyệt nhiên k nói đến vạch kẽ đường
Còn nói xxx non thì sao lúc đó có 4 a mà a nào cũng im và trả tiền cho e

DGM
Hạng D

QBL4 nói:
DGM nói:
Tội nghiệp bác QBL13 nói đúng nhưng thái độ thiếu hoà nhả, em vẩn phãi bem theo nội quy. Mong QBL thông cãm.
cho em hỏi là bác tuổi gì mà bem được em thế ạ?
Dạ, hôm nay mới thấy. Em bem cái nửa đễ trã lời nhé.
Bác phạm quy ỡ các bài khác nữa.

Hạng C
26/5/12
523
261
63

có biển + có vạch = bác chủ sai. Nhưng bác chủ viết bài ở đây em thấy hay mà? sao nhiều bác trách dữ vậy? e thì hoan hô bác chủ đã viết