Hạng C
26/5/12
523
261
63
Re: Xxx bắt láo ngay bùng binh Hải Thượng Lãng Ông

truonghd nói:
HieuLe309 nói:
Em đi chổ này thường, chưa bao giờ bị tuýt còi hay chỉ gậy, nhưng giờ mới hiểu. Thì ra các bác bị xxx chổ ko quẹo trái trước Vòng xoay mà đi lane thẳng vô vòng xoay rồi ôm vòng xoay lên cầu Chà Và. Hayzzza vậy mà xxx cũng nghĩ ra lỗi. Bó tay.
Uả vậy là sao bác LỄ, bác cũng đi len kế ngoài cùng à, e thấy đa số xe 1o thì hết 7 chiếc đứng ở đó khi vô vòng xoay rồi, vậy là sai hết, mà cái vạch kẽ đường nó mờ quá thì mình có cãi được k, nếu k được thì sao e mới nói là 4 cái bãng đó chỉ có tác dụng chỉ đường chứ k phải là gì đó
còn xxx thì cứ bắt theo 4 cái bảng đó chứ tuyệt nhiên k nói đến vạch kẽ đường
Còn nói xxx non thì sao lúc đó có 4 a mà a nào cũng im và trả tiền cho e
cãi được gì thì cãi đi bác

QBL
Hạng B2
6/8/13
143
2
0

thôi tóm lại là chủ thớt yếu luật, xxx cũng yếu luôn vậy đi cho nó vuông!Từ đầu thớt em chả thấy chỗ nào bác chủ suy luận có logic cả, nói chuyện cứ lơ mơ như con nít thế kia thì cũng có ngày bị mất tiền oan nữa thôi!Buồn thay....

Hạng B2
16/5/13
161
91
63

Bác chủ sai tè le rồi, bác đi thẳng ở lane bắt buộc rẽ trái, hên cho bác là xxx sợ cù nhầy mới không xử bác đó.

Hạng D
27/4/07
1.320
1.013
113
TP.HCM

Rosi nói:
truonghd nói:
HieuLe309 nói:
Em đi chổ này thường, chưa bao giờ bị tuýt còi hay chỉ gậy, nhưng giờ mới hiểu. Thì ra các bác bị xxx chổ ko quẹo trái trước Vòng xoay mà đi lane thẳng vô vòng xoay rồi ôm vòng xoay lên cầu Chà Và. Hayzzza vậy mà xxx cũng nghĩ ra lỗi. Bó tay.
Uả vậy là sao bác LỄ, bác cũng đi len kế  ngoài cùng à, e thấy đa số xe 1o thì hết 7 chiếc đứng ở đó khi vô vòng xoay rồi, vậy là sai hết, mà cái vạch kẽ đường nó mờ quá thì mình có cãi được k, nếu k được thì sao e mới nói là 4 cái bãng đó chỉ có tác dụng chỉ đường chứ k phải là gì đócòn xxx thì cứ bắt theo 4 cái bảng đó chứ tuyệt nhiên k nói đến vạch kẽ đườngCòn nói xxx non thì sao lúc đó có 4 a mà a nào cũng im và trả tiền cho e
cãi được gì thì cãi đi bác
K cần vào vòng xoay đâu Bác.Cứ chạy 2 lane ngoài cùng có mũi tên dưới đường ( rất mờ, phải quen đường mới biết ). Ngày nào e cũng đi đường này về nhà mà. Chỉ thổi ai chạy 2 lane này mà đi thẳng thôi.

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50

Ặc, vậy cuối cùng mấy ảnh ói lại cho Bác chủ à? Vui.

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM

mấy xxx ói lại là vì sợ bị cho lên "thớt" do ăn hối lộ chứ không phải do họ sợ sai luật gt đâu..

Hạng B2
3/7/13
111
48
28
...nơi sinh ra

whoiswho nói:
mấy xxx ói lại là vì sợ bị cho lên "thớt" do ăn hối lộ chứ không phải do họ sợ sai luật gt đâu..
Nhưng làm j có = chứng việc xxx "ăn hối lộ" đâu Bác, em nghĩ là nó cũng đang nghi ngờ Bác chủ đã ghi âm hay ghi hình lại cái câu nói đóng dùm 500k, và cũng chỉ có mổi mình Bác chủ mới có gan quay lại đòi tiền chúng nó thôi. Nên nó cũng bị xoắn...

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113

mrkoolloo nói:
whoiswho nói:
Nhưng làm j có = chứng việc xxx "ăn hối lộ" đâu Bác, em nghĩ là nó cũng đang nghi ngờ Bác chủ đã ghi âm hay ghi hình lại cái câu nói đóng dùm 500k, và cũng chỉ có mổi mình Bác chủ mới có gan quay lại đòi tiền chúng nó thôi. Nên nó cũng bị xoắn...
Lúc đó bắt xe rất nhiều , trên 10c, e quay lại vô nói cái nó trả e liền k nói lần sau đi để ý, vậy thôi

Hạng C
21/3/13
553
208
43
44

QBL nói:
thôi tóm lại là chủ thớt yếu luật, xxx cũng yếu luôn vậy đi cho nó vuông!Từ đầu thớt em chả thấy chỗ nào bác chủ suy luận có logic cả, nói chuyện cứ lơ mơ như con nít thế kia thì cũng có ngày bị mất tiền oan nữa thôi!Buồn thay....
Ai cũng giỏi như " QBL" thi chằc chẳng ai mất tiền ngu !!! E ngưỡng mộ Bác quá , ủa Bác bị phạt lần nào chưa ???

QBL
Hạng B2
6/8/13
143
2
0

car_hcm nói:
QBL nói:
Ai cũng giỏi như " QBL" thi chằc chẳng ai mất tiền ngu !!! E ngưỡng mộ Bác quá , ủa Bác bị phạt lần nào chưa ???
dạ em bị phạt nhiều lần lắm, nhưng chỉ bị phạt tốc độ là đồng ý ký biên bản đóng phạt vào kho bạc, còn các lỗi ba láp khác thì xin lỗi nhé, em chiến tới bến!Nói chung các bác trang bị trong đầu mình càng nhiều luật càng tốt.Người có câu " người tự do nhất là người nắm rõ luật nhất"!