Hạng D
8/2/12
1.022
1.974
113
Re: Xxx bắt láo ngay bùng binh Hải Thượng Lãng Ông

Cám ơn topic này, hôm trước em cũng dừng ngay đây, chỗ lane giữa, em xinnhan phải chuẩn bị qua Châu Văn Liêm thì có một chiếc mô tô vượt qua nhìn xe em rồi dừng ngay đầu CVL, một anh bước xuống cầm gậy sẵn sàng, một anh mở cốp xe lấy xấp biên bản, em nhớ bài này nên đèn xanh tắt xi nhan đi thẳng về Chợ Lớn, chú ấy ngở ngàng khi mọi thứ đã sẳn sàng chỉ chờ cá vào lưới thôi. Đúng là dừng đèn đỏ ở đây thì đừng có xinhan trước, vạch sơn quá mờ mà không ai sơn lại hết, nhìn kỹ mới thấy.

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn

truonghd nói:
theone1984 nói:
À, em tưởng bác đi từ Châu Văn Liêm, hóa ra đi như vậy. Kết: bác sai hoàn toàn, vì 2 lane trái dùng cho way đầu, 2 lane phải dùng đi thẳng và wẹo phải.
Sai sao xxx trả tiền lại e vậy bác, bảng đó chỉ là bảng chỉ hướng đi đâu thôi chứ đâu có tác dụng chỉ dẩn , chỉ có len dưới đường mớ có hiệu lực thôi đúng k bác
Em đi làm đường này mỗi ngày, chỗ này có vạch kẻ đường (tương ứng với biển báo phía trên) đó bác, tuy hơi mờ. Nếu bác đi vào bùng binh mà đi 2 lane bên trái là sai rồi.

Hạng D
31/3/10
1.635
984
113
Sì Gòn

Chổ này hình như 5 lane.
2 quẹo trái lên cầu Chà Và (kg cẩn qua vòng xoay
2 đi thẳng vô vòng xoay để ra hướng Chợ Lớn
1 rẽ phải để vào Châu Văn Liêm
Vạch kẻ đường có thể nó là không thấy nếu mất tập trung
Em nhớ là mình đã đóng phí cầu đường rồi mà??????:p

Hạng D
19/9/12
1.139
166
63

Đoạn này em đi làm về hàng ngày bác ơi, bác bị tóm là đúng rồi.....đi thẳng vào bùng binh mà đi lane ngoài cùng bên trái là sai rồi ==> chỗ này bị hốt nhiều lắm nha, hoặc cứ đi lane giữa quẹo phải CVL là có 2 anh chạy tới hốt bác ở khúc CVL - THĐ hoặc CVL - NT liền....mấy anh ấy chạy lượn lòng vòng ở đó thôi....

Em xác nhận là có mấy cái mũi tên ở dưới đường cho chỗ này mặc dù nó hơi mờ một tí....
Bác chủ sai rồi ;)

b:z confirmed
Hạng D
24/11/09
1.129
52
48

hix, em chỉ thấy có 4 lane mà bác, 2-lane ngoài cùng để quẹo trái lên cầu hoặc quay đầu, 2-lane trong thì đi thẳng Hải Thượng Lãn Ông hoặc quẹo phải vào Châu Văn Liêm
Xxx bắt ngay bùng binh Hải Thượng Lãng Ông

Hạng B2
13/7/13
381
1
18

truonghd nói:
QBL3 nói:
truonghd nói:
Dạ e tiếp tục, e đang up cái Video e bị bắt nên hơi lâu tý

Em : sao nãy a đi mà k thấy bảng

Xxx : a thấy 4 cái bảng đó đó k ( có thấy cái nào đâu ) , thì ra là 4 cái bảng này , lát e up hình

Em : chủ động gởi xxx 2x uống nước và xin bỏ qua

Xxx : dạ sếp e k chịu đâu, lỗi này phạt 1,7t giam bằng 30 ngày . Thôi a đưa e 500 e đóng dùm

Em : thôi cho lẹ và móc 500k chấp nhận làm hư cho xong( mà trong lòng tức quá nên e quay lại coi cái bảng )

Thế là e vòng xe lại coi cái bảng đó bà k thấy bảng gì hết , chỉ thấy cái bảng chỉ đẩn thôi , thế lf e chiến ngay

Em : e ơi , a chỉ thấy 4 xái bảng đó à ,

Xxx : kêu e lại và đưa e 500k lại , nói lần này e chỉ nhắc nhở
nói thật với bác nhen, đã có ý định làm hư xxx thì đừng post bài lên đây làm gì, chỉ tổ làm nhục bác thôi.Nếu bác cứng luật, đi nhìn biển báo đàng hoàn thì không phải như vậy.Em nên nghĩ những bài liên quan tới việc hối lộ không nên được post trong box này!

Nhục gì mà nhục , cái mình đưa lên đây k phải khoe khoan mình lấy lại tiền được ,
Mục đích chủ yếu là cảnh báo các bác thôi
Còn chuyện làm hư xxx thì e cứ làm, nói chung tiện cả đôi đường

Còn chuyện nhìn biển báo đàng hoàng thì ai mà k nhìn, cadi mình muốn cảnh báo đây là xxx bát láo nên e mới quay lại coi và mạnh dạng lại nói với xxx và trả lại tiền
em đồng ý Bác Thớt ! Cứ làm xxx bớt láo là đc

Hạng C
1/3/13
973
809
93
TP Hồ Chí Minh

Theo tôi nghĩ nếu chổ đó kg có biển hướng dẫn quay đầu xe lên cầu chà và thì làm sao người tham gia giao thông biết chổ đó cho quay đầu xe trước khi đi vào vòng xuyến đc.bình thường nếu các bác kg ở gần đó thì có dám quay đầu ở đó kg.chổ này mập mờ biển báo,củng như vạch kẻ đường.đây là cái bẩy của gtcc làm ra cho xx ăn bẩn.