Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Dể lắm. Bác cứ đậu xe ở đó la lối om sòm, bóp còi inh ỏi, bật hết đèn lên,...bà con thấy lạ bu tới coi liền, đông người kẹt xe....xxx quay lại liền.
Cao kiến :3dcuoi:
Để tớ đăng ký lớp nhảy Gangnam :3dmuonan:
Nhưng tớ đang là công dân tốt, sau khi nghe lời bác thì 113 & CAP tới bảo vi phạm Điều 7, Nghị định số 73/2010/NĐ-CP thì...:3dchoctuc:

Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Trong trường hợp thứ 2, bác chủ tự tin mình không phạm luật, mà xxx không chỉ được ra lỗi, thì em nghĩ cách hay nhất là không đưa giấy tờ, khỏi phải mất công đợi. Cầm được giấy tờ của mình rồi xxx dễ dở trò lắm.
Chuẩn

• Like
Reactions: truong_dalat
Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Dể lắm. Bác cứ đậu xe ở đó la lối om sòm, bóp còi inh ỏi, bật hết đèn lên,...bà con thấy lạ bu tới coi liền, đông người kẹt xe....xxx quay lại liền.
xxx chưa kịp quay lại , cơ động 113 chạy tới trước à nghen...

Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Thanks bác,
Tớ đã xin số 1080 gọi lên PC67 và Báo Pháo Luật nhưng họ khá hời hợt chứ không hướng dẫn cụ thể phải làm gì, như thế nào. Họ chỉ nghe đầu đuôi xong bảo CSGT nói về trạm thì cứ về, mình bảo nếu mình phạm luật thì sao các đồng chí không lập biên bản mà cầm giấy tờ mình đi, luật đâu cho phép CSGT làm thế??? thì họ bảo cứ về đó rồi tính nếu CSGT làm sai họ cũng sẽ phải chịu trách nhiệm! ===> :mad:

*** LỠ ANH TRÀ CHỈ ĐẠO CHO CHÚNG LÀM THẾ THÌ SAO NHỈ ??? :p

P/s: Nhưng ý kiến của bác cũng khá hay và thực tế, đám Rạch Chiếc này tớ biết là ăn bẩn khá nhiều và sẽ còn dài dài, lần sau gặp lại tớ sẽ chụp hình/ quay clip mang thẳng lên PC67 xem bác Trà có hứng thú không rồi post kết quả cho các bác cùng rút kinh nghiệm ;).

Lũ chó Rạch Chiếc thu nhập cao thiệt, mình đứng với nó chưa tới 10p mà nó khua được 5 em tàu nhanh, chắc đút túi cả củ, chưa kể đám đồng bọn đứng gần trạm 3 chốt cả chục đứa, cạp nong quay liên tục thu nhập vô số kể, kẹt cả xe :confused: chắc trạm này có chủ trương của sếp nên cả hơn năm nay tớ thấy vẫn vậy chứ mấy chỗ khác như Thủ Đức, Hàng Xanh, Biên Hòa, Dầu Dây, Suối Tre, Lâm Đồng... ăn dày quá báo chí lên tiếng đập 1 phát êm xuống liền :D
Bởi vậy, 1 năm là mua 4b, không cần tốn 26 năm để lên xe