Thảo Luận xxx

Hạng B1
26/6/16
64
17
8
27
Chúc mừng bác tay qua nạn khỏi , mà chắc bác lúc đó hoảng loạn quá chăng chứ container mà đâm trực diện vào bên hông như lời bác kể thì thê thảm lắm đó bác , e nghĩ nó lách ẩu nên đưa vào hông bác thôi .... nhưng của đi thay người chúc mừng bác trong rủi có may , tai qua nạn khỏi

Tập Lái
13/9/12
48
27
18
Thắt dây an toàn có lợi cho tài xế rất nhiều, các bạn nên ý thức việc này!

Hạng B2
10/12/15
326
159
43
Sài Gòn
Ơn trời là bác và gia đình bình an vô sự, xin chúc mừng bác chủ...!!! Thường thì khi xảy ra tai nạn, CA sẽ để hai bên tự thương lượng, đền bù thiệt hại. Còn không xong, CA sẽ xử lý...hơi mệt nha bác...!!! Mà nói thiệt thằng container nó nằm bãi mới sợ....bác xe nhà lo gì, cho nó ăn cho hết. Tôi cũng từng bị xe tải phang vô đít...mợ nó, cho cả chủ với tài năn nỉ ( tôi đe nó thích cho vô CA ngủ luôn)...kiếm xe khác đi đỡ...chứ xe bị zậy còn ngon lành gì nữa bác..

Hạng C
29/9/12
751
31
28
ndsgauto.com
Bình an là tốt nhất rồi bác, hôm CN em cũng đi đoạn qua Đồng Nai xe khách với contaner chạy là e sợ mất dép rồi, lo mà né thôi ko dám chạy, nhiều khi xe đông mà nó ép vượt ngồi trong xe muốn thoát tim

Hạng B2
15/8/15
227
174
43
Mừng bác tai qua nạn khỏi! Mới mua xe e cũng như bác, vòng seatbelt sau ghế, dc vài tháng lên OS sinh hoạt là cài vào cho an toàn, cái mạng trên hết.

Hạng B1
18/1/15
89
75
18
35
Trước tiên xin chúc mừng bác tuy tai nạn nhưng cả nhà được an toàn. Qua đây nhắc nhở bác, lái xe mà ko đeo dây an toàn như 1 cách tự sát, đừng nghĩ ko tai nạn sẽ ko cần dây an toàn. Hy vọng qua sự việc này bác lái xe sẽ đeo dây an toàn cho bác và nhắc người ngồi kế bên luôn đeo dù chỉ chạy đoạn ngắn hay tốc độ thấp. Thân chào

Hạng B2
26/9/15
138
259
63
32
Trước tiên xin mừng cho bác được tai qua nạn khỏi, mọi người đều an toàn. Mong bác sau khi giải quyết xong mọi chuyện có thể update tiếp về tình hình, như bác làm lại xe hết bao nhiêu, bị hư hỏng những gì, và đặc biệt là lái xe công kia có bị phạt hay phải bồi thường khoản nào không. Cám ơn bác.

Hạng B2
28/2/16
125
105
43
23
Kinh nghiệm của em là
tự giải quyết ... Thằng bảo hiểm điếm thúi lắm
bên B kêu gara báo giá bồi thường đúng nhiu đó
về alo bảo hiểm ( nên nói là mình tự làm ) ... Bảo hiểm 2 chiều .. Đưa xe vào hãng là làm
bua ông a bị con xe tải nó quất phát nát cái hông con Ỉn của ổng ... Ko biết cái Alo CA - BH làm lòng vòng mất cả chục tr chưa ra chuyện nào là lo cho CA nào là lo cho BH về Ba em bảo dở quá trời ... Tự giải quyết nó bù mình + báo bh mình tự làm giải quyết sẽ nhanh hơn