Thảo Luận xxx

Hạng B1
9/1/16
53
26
18
Có bác nào giải thích airbag side không bung ko các bác ????

Hạng B1
3/7/16
89
46
18
35
em vẫn hay ít đi 4 chổ là vậy, ra xa lộ gặp mấy anh conter cảm thấy trở nên nhỏ bé nhỏ bé eeee.

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Khi bác tự đâm va thì BH trích tiền túi ra bồi thường cho bác rồi (đó là tiền BH thu từ người mua). Còn như vụ anh Cont này nếu như ảnh có BH thì BH bên ảnh sẽ bồi thường cho BH bên mình, còn nếu không có BH thì ảnh tự móc tiền túi ra bồi thường cho BH bên mình nếu trong biên bản CA ghi ảnh là sai và bắt ảnh phải bồi thường, còn ảnh cứng đầu nữa thì BH sẽ kiện ảnh ra tòa vì BH đã cầm biên bản của CA trong tay rồi. Tóm lại bác có BH thì dù bác chạy sai BH vẫn đền cho bác và phía bị nạn trừ một vài trường hợp ví dụ như say xỉn..., và khi BH đã đền rồi thì lưu ý giá BH năm sau sẽ cao hơn năm trước.

Vậy năm sau mua BH hãng khác thì sao? Các hãng BH có chia sẻ dữ liệu với nhau không?

Tập Lái
2/10/04
47
65
18
Bác không đeo thì làm sao mà xem là đeo được! Khi bác đeo dây an toàn, nếu có va chạm, tai nạn. Người chúng ta bị văng ra lúc này dây an toàn vừa có tác giữ cho ta không bị đập vào kính lái vào cửa..... vừa kính hoạt cảm biến để bung túi khí ( lực kéo dây an toàn và tốc độ kéo để cảm biến nhận biết đó là tai nạn ) Bác nhét dẻ vào mồm cho nó hết kêu thì làm sao nó biết lúc nào bị tai nạn mà bác nói là xem như cái dây an toàn.
Dây an toàn kg chỉ bảo vệ chúng ta khi bị nạn mà còn giúp chúng ta lái xe an toàn.
dây an toàn giúp lái xe an toàn. HÀI.

Hạng C
14/5/15
520
484
63
Có tiền và nhanh thì hơn 1 tuần là kéo đc xe về khoảng 2tr hoặc hơn. Còn bảo hiểm thì chắc chắn phải đợi cái bb cagt mới có cơ sở bồi thường vì cần xác định lỗi do ai. Mấy vụ này chắc anh phải tốn kém 1 ít rùi.