Thảo Luận Ý KIẾN VỀ VIVANT

Tập Lái
21/3/08
14
0
0
RE: Ý KIẾN VỀ VIVANT

``suc hut thuong mai``dung la ngon ngu cua sale.ban ma co mot con vivan de gia nhap hoi toi xin di bang dau day!

Hạng D
27/2/08
1.095
309
83
53
Đà Nẵng

Tôn của Vivan mỏng thật, giống như bửng của xe Honda 81, công nhận từng ấy xèng mà sao bọn nó làm chất lượng kém thế nhỉ . Có anh bạn định đặt Vivan, em nói vào trong Otosaigon mục của GM Daewoo mà đọc, xong hết cả hồn, lạnh toát xương sống, ngưng ngay ý định mua Vi van, cảm ơn mình rối rít .

Hạng D
15/11/07
2.536
10.946
113
Việt nam - Sài gòn
os.com

THẾ TÔN CỦA XE NÀO DƯỢC VẬY BÁC? CÁI BỬNG CỦA 81 LÀ NGON NHẤT RỒI BÁC DỊNH SO VỚI BỬNG GÌ DÂY .CÓ THÔNG SỐ THÌ PÓT LÊN NHÉ . DỪNG QUĂNG LỰU DẠN CÓ NGÀY CHẾT OAN.:D:D:D
Trích đoạn: waterski

Tôn của Vivan mỏng thật, giống như bửng của xe Honda 81, công nhận từng ấy xèng mà sao bọn nó làm chất lượng kém thế nhỉ . Có anh bạn định đặt Vivan, em nói vào trong Otosaigon mục của GM Daewoo mà đọc, xong hết cả hồn, lạnh toát xương sống, ngưng ngay ý định mua Vi van, cảm ơn mình rối rít .

Hạng B2
20/9/07
239
0
0
www.vnbusiness.vn

Chán thật, nhiều ông chưa 1 lần đi xe thực tế, thế mà chê lên chê xuống. Chắc tính cách hay chê bai quá.

Tôi mua xe Vivant, đã đem đi đến bác Nam là chuyên về đèn Narva và Hella để thay đèn. Bác Nam cũng đã đi thử xe, và nói: Đóng cửa xe thấy tiếng rất nặng, chứng tỏ vỏ của em này rất được... Số điện thoại của bác Nam (0982862782), ai không tin thì thử gọi điện thoại hỏi xem...

Mịa, lạy các hồn chê lên chê xuống kia quá... Chắc mấy hồn đó mua xe tăng quá cho vỏ nó dày
...

Mình mê xe, mua em Vivant, vào đọc thấy chán cho cái việc chê bai hơn là góp ý này quá. Chán....................

Tập Lái
27/3/08
6
0
0

Bác Khoavq ơi, có gì chán?
em thèm như bác mà cỏn chưa xong nè!!

Hạng D
6/3/08
3.923
8.009
113
Sàigòn

Trích đoạn: Lữ hành

Bác Khoavq ơi, có gì chán?

Vì hội Vivant trên OS này chỉ mới 1 mình Bác ấy là có xe thôi í mà!

Hạng D
27/2/08
1.095
309
83
53
Đà Nẵng

Bác ấy lỡ mua rồi nên nói cứng chứ chắc cũng đang rối cả lên đây :D

Tập Lái
24/3/08
16
19
8
Sai Gon

Các bác chỉ nói về xe thôi, AE nào mà nói tiếng Đan Mạch ở đây đề nghị chấn chỉnh lại, ai đã lựa chọn đúng thì "bảo vệ luận án tiến sĩ", ai chưa mua thì " phản biện nhé" Đừng làm mất hoà khí lẩn nhau

Tập Lái
6/10/05
25
2
3

có tiền cũng làm 1 chú . Mình thấy nó xấu hơn Cap thật , nhưng rẻ hơn , thế là tương xứng rồi , còn so với giá xe trên thế giới thì con nào ở Vn chẳng đắt hơn giá trị thật , riêng gì Vivant ??

Tập Lái
11/3/08
25
0
0

các bác nào chê Vivant thì mua Dream II của Honda đi cho nó lành và tiết kiệm . Em giờ mơ con Matiz mà cũng còn khó khăn . Xe nào chả là xe , qua 2,3 năm là lỗi mốt hết , cách đây 3,4 năm có Nubira đi dạo đã là oách lắm rồi , nếu nói Vivant sử dụng công nghệ cũ mà nó uống xăng chừng 9 đến 11l/100km thì cũng okề rồi phải ko ạ , vậy công nghệ cũ này cũng tốt đấy chứ ạ . Ngoại hình thì mỗi người mỗi ý , nếu lấy cái thích của mình ra để làm cái chung cho tất cả thì không hợp ní lắm , riêng em thì em thấy con Vivant okề , nhưng sẽ lỗi mốt nhanh vì nó mang cái nét cổ điển (theo ngu ý của em)
vài lời nhận sét ạ