Hạng D
7/8/10
1.523
30
48
sonnguyen nói:
Em thích mẫu số 3 của bác Trùm, bà xả bác tk à?
em làm bác ơi , em hay thích làm trái nghề :D bà xã em bỏ nghề rồi, hứng hứng em ghép hình chơi chứ bác Nam kêu em làm lâu rồi mà không biết phải làm sao , nhờ bác Nam phát động mà anh em MBFC chắc sắp có huy hiệu riêng rồi

Hạng D
7/8/10
1.523
30
48
T.ran nói:
Em đã pm bác Trùm rồi nhé !!!
Tính làm cái mới nhưng nể bác Trùm quá nên em điều chỉnh cái của bác theo nguyên lý và đúng bài hơn !
Mong bác đừng *^%##@$!!# em nha !:D
@T.ran : Dùng sức mạnh tập thể đi bác cho MBFC sớm có cái decal dán :D
em thì vẫn quan điểm logo MER thì phải nằm trước mũi xe, vì cái logo MER này nằm trước đầu xe mà bao nhiêu người mất ăn mất ngủ vì nó, chưa kể vô số các logo xe khác không có cũng ráng đặt lên trước mũi xe dù là không phải ngôi sao , trong đó có MBFC mất ngủ nhiều nhất

@all : Theo em cứ làm nhiều màu, tương phản nhau để xe màu nào cũng dán được hết

Last edited by a moderator:
Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Mẫu số .15 của bác Trumxeoto cũng đẹp . Nhưng e thấy thiếu cái...bánh xe ở trước .:D
Mẫu của bác Tặc Răn (MS 1) sửa lại e thấy hoàn chỉnh hơn tí .:D Và màu tuyền thống của OS luôn .:)

Hạng B1
13/6/11
97
0
6
41
Theo em đã có MBFC thì thôi dòng chữ giải thích ở dưới. Mà chính ra các bác để logo ở trước tưởng tượng như cái bánh xe chứ em thấy lồng logo vào trong chữ C cảm thấy nó thiếu thiếu không toát lên được ... 1 cái j ấy :((. Mà nói chung huy hiệu hay biển hiệu nào ngon thì em cũng xin bác HT,HP gửi ra ngoài Hải Phòng cho anh em vài cái ợ :((

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Cũng vẫn bảo lưu ý kiền từ mấy trang trước, em sẽ cho in thử mẫu số 1 của bác T.ran(sau khi được modify từ nguyên mẫu của bác Trumxeoto).

KVL : Khi in decan nhớ cắt viền theo đường cong của hình cho đẹp nhé .

Sorry sửa nhầm , lở làm luôn .:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/12/07
1.038
1
38
41
bannang.com nói:
Mẫu số .15 của bác Trumxeoto cũng đẹp . Nhưng e thấy thiếu cái...bánh xe ở trước .:D
Mẫu của bác Tặc Răn (MS 1) sửa lại e thấy hoàn chỉnh hơn tí .:D Và màu tuyền thống của OS luôn .:)
Em chấm mẫu số 2, nhưng em có 1 góp ý nhỏ là Merc đã đổi Logo nổi 3D thành Logo phẳng để dễ thể hiện trên nhiều chất liệu. Nếu anh T.ran đổi thành logo phẳng thì mai mốt có thêu trên áo nhìn cũng sẽ đẹp hơn đó anh :)