Hạng D
1/1/08
1.071
2
38
RE: YAMAHA R6

Sao bác lại đi rao bán xe ở đây ạ?
À mà xe bác lắp hết mấy k đồ chơi rồi mà bán đắt vậy

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

chính ra chúng ta xin các Mod và Admin cho lập 1 cái thớt mua bán 2 bánh trong chuồng ngựa cho vui nhỉ - các bác thấy sao .

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

Em theo:)cái box ngựa sắt của mình từ dạo PKL phổ biến thì đông vui, nhộn nhịp hẳn nên em nghĩ cần 2 cái thớt cơ bản cho cái góc ngựa sắt.
1 thớt là trao đổi, mua bán ngựa, phụ kiện đồ chơi các thể loại
1 thớt là tư vấn kỹ thuật, mẹo vặt chạy xe, chỉnh sửa hoặc địa chỉ sửa chữa bảo dưỡng có chất lượng

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: Huymap

Bác Duc : em có ông anh làm Giám đốc cty 100% vốn của Nhật, ổng muốn nhập 2 con shadow về mà kg biết thủ tục ra sao ? Thủ tục có quá khó khăn kg bác ? Nếu chuyến này ổng nhập dc là quà cho em sẽ là 1 con đấy
nếu xe mới 100 % thì đơn giản mà - bác kêu ông ý làm giấy tờ nhập về cho công ty .đóng thuế đầy đủ là xong ... Chúc mừng bác chuẩn bi jcó shadow

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

bác chịu khó search trên mạng sau đó nhân tiền nhật ra usd ....còn vụ thuế má kia thì tất tần tật đến lúc ra biển thì cứ 1 con shadow x 2 ...:D nên nếu anh rể bác quý và kưng bác thiệt lòng thì dẫn anh í ra show room bán 1 dãy shadow ở SG đó ... rồi bác chỉ đại 1 con :D ... Em ứ có ông anh rể nào như bác nhỉ ??? :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
14/4/08
114
0
0
Vietnam

Vụ quy tiền Nhật ra đô Mẽo hả. Có đợt 10.000 Yên Nhật (còn gọi là 1 Man) = 100usd đấy, bây giờ thì cũng xấp xỉ vậy, 10.000 Yên ăn khoảng 99 Mẽo.

Em thì có ông bố nuôi bên Nhật, nhà có đầy đủ Ferrari, CBR.. . cũng là thứ dữ bên Nhật, ông bảo mày muốn thì cứ lấy mà dùng....:D:D:D. Dưng mà mình mà sang đó thì chỉ toàn đi cày chứ đâu có tâm trạng xe cộ

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Nói có sách mách có chứng. Bác nói bố nuôi của bác có nhiều đồ chơi chiến thế thì bác chụp vài tấm ảnh có dính hình bác lên cho anh em xem thử coi sao.

Yip
Hạng B2
21/4/08
387
1
0
43
OSCF - Viva Ghost Mode

Trích đoạn: tenziketui

Em theo:)cái box ngựa sắt của mình từ dạo PKL phổ biến thì đông vui, nhộn nhịp hẳn nên em nghĩ cần 2 cái thớt cơ bản cho cái góc ngựa sắt.
1 thớt là trao đổi, mua bán ngựa, phụ kiện đồ chơi các thể loại
1 thớt là tư vấn kỹ thuật, mẹo vặt chạy xe, chỉnh sửa hoặc địa chỉ sửa chữa bảo dưỡng có chất lượng

Các lão làng đề xuất với Mod của Box đi cho có uy tín, tình hình là muốn hóng hớt các bác nói chuyện mà cứ phải vào 3-4 cái thớt mệt quá[:eek:], nhiều lúc loạn hết cả lên.