Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
Yamaha X1R mới về tới !

Yamaha X1R mới về tới !

Yamaha X1R mới về tới !

Yamaha X1R mới về tới !

Yamaha X1R mới về tới !

Yamaha X1R mới về tới !

Yamaha X1R mới về tới !

Yamaha X1R mới về tới !

Yamaha X1R mới về tới !

Yamaha X1R mới về tới !

Yamaha X1R mới về tới !
Yamaha X1R mới về tới !

Mời các bác xem ạh, X1R Thái mới về, về từ chỗ nào thì các bác biết rồi đấy, hehehe, cảm nhận đầu tiên là rất đã, hix, ko biết Ex độ côn tay ra sao chứ em này côn số ngọt như mía lùi, máy bốc thì khỏi nói ... nói chung là em chạy thử thấy rất đã, chả có chỗ nào chê ngoài việc quá thấp với em, hix, tướng em vậy chắc chỉ có đi GSX R, hehehe

Last edited by a moderator:
Tập Lái
10/10/08
8
0
0
Xe độc ra đường cẩn thận đó pa ko XXX dòm đó;)[8Dết bao nhiêu Bạt vậy bác:D[8D]

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
em X1R nhìn đi bánh căm yếu quá và xấu . đi bánh mâm còn đỡ xấu . còn côn tay nguyên bản bao giờ đi cũng ngọt hơn hàng độ chế rồi ... em này cơ cấu sang số ra sao hả bác Skyline ,4 số vòng như Ex hay là bập bênh

Hạng B1
3/7/08
68
0
6
46
Xe đẹp nhưng nhìn không rõ lắm bác ạ, bác tìm chổ nào sáng sáng tí chụp thì anh em mới nhìn các chi tiết rõ hơn.
Chúc mừng bác có xe đẹp.

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
Dzạ số bập bênh các bác ơi, đã bóp rồi thì phải móc luôn cho nó máu mới đúng bài chứ các bác, hehehe
Dzạ ở Thái hình như bánh mâm là option các bác ơi, em này cũng ko phải của em, dẫn về đang chờ làm giấy tờ rồi đẩy thôi, lần trước con Bros 650 cũng về nằm đó gần tháng làm xong giấy rồi cũng đẩy rồi, chắc chủ mới sẻ thay mâm, em cũng ko rành
Giá cả em ko tiện nói, Nhưng em nhắc lại là xe này ko phải của em hix hix, ước gì của em là em redline :D review cho các bác liền ...
em mới 17 chưa thi dc A1 :(:(:(:( em quyết lên 18 ráng cái A2 rồi ráng năn nỉ xin con nào mông to cho tiện ;););)[8D][8D][8D]

Hạng B1
30/3/05
72
0
0
40
1 tới - 3 lui, làm luôn trên đồng hồ cho khỏi quên mà :)

Yamaha X1R mới về tới !