Tập Lái
24/11/16
14
5
3
Ha noi
Lại 1 bác nữa chia tay với chuồng gà, chúc mừng bác, e thì chưa có đk nên vẫn phải gắn bó với nó,,

• Like
Reactions: phomoi
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Lại 1 bác nữa chia tay với chuồng gà, chúc mừng bác, e thì chưa có đk nên vẫn phải gắn bó với nó,,
E đang bán mà cũng thấy tiếc lắm bác, vì e nó gắn bó với e 4 năm rồi, e nó đưa em đi khắp các cung đường từ Đà Lạt, Phan Thiết, Vũng Tàu, tây Ninh, Sóc Trăng-Cần Thơ-Bạc Liêu rồi ra tận ngoài đảo Phú Quốc....Mỗi chuyến đi như vậy e nó chưa một lần làm cho em thất vọng, chưa một lần hắt hơi xổ mũi dọc đường....chắc chắn e nó để lại dấu ấn nhất trong các xe e sử dụng...

• Like
Reactions: mrlam88
Hạng C
12/1/12
632
1.093
93
TPHCM
www.quangdenoto.com
E đang bán mà cũng thấy tiếc lắm bác, vì e nó gắn bó với e 4 năm rồi, e nó đưa em đi khắp các cung đường từ Đà Lạt, Phan Thiết, Vũng Tàu, tây Ninh, Sóc Trăng-Cần Thơ-Bạc Liêu rồi ra tận ngoài đảo Phú Quốc....Mỗi chuyến đi như vậy e nó chưa một lần làm cho em thất vọng, chưa một lần hắt hơi xổ mũi dọc đường....chắc chắn e nó để lại dấu ấn nhất trong các xe e sử dụng...
Thấy bác cũng tình thương e nó quá

• Like
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Thấy bác cũng tình thương e nó quá
Đúng vậy bác, em vào rửa xe mấy tay rửa xe thường nói nhìn xe là biết chủ (chủ kỹ thế nào) vì em chơi xe rất chăm xe dù xe cũ hay mới bởi yêu e nó e nó sẽ ko phụ mình...

• Like
Reactions: foreveryoung123
Hạng B2
15/11/15
443
421
63
Cảm giác man mác buồn khi chia tay e nó sau 4 năm gắn bó bên nhau. Hy vọng chồng mới sẽ yêu e nó như mình.View attachment 645922
Em thấy bác đăng mấy hôm là bán được, chắc e nó cũng có duyên với chồng mới á . E cũng thấy có một em 2005 hay 04 gì đó rao khá lâu rồi hình như chưa trôi. Thế bác định lên đời em nào đấy?

• Like
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Em thấy bác đăng mấy hôm là bán được, chắc e nó cũng có duyên với chồng mới á . E cũng thấy có một em 2005 hay 04 gì đó rao khá lâu rồi hình như chưa trôi. Thế bác định lên đời em nào đấy?
Hôm nay e rước e mới về e post vài hình lên bác à.

Hạng B2
15/11/15
443
421
63
Con zace già nhà em tự nhiên dạo này thấy yếu hẳn, tốn xăng nữa. Bác nào có kinh nghiệm vụ này chỉ em với. Thank a lot.