Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Chào các bác Zace Club hiện tại e đang muốn gả em Zace GL2000 của em các bác có ai quen muốn sở hữu em nó thì mai mối giúp em với...em đang tính bán tầm 215 triệu được không các bác:
Xe em mới thay 4 vỏ (bridgestone), thay DVD Pioenier loa sub gầm ghế (tại Cường Nga), 2 bộ đèn pha trước chính hãng, cặp bóng tăng sáng philip mới thay, đồng hồ contermet đã thay mới chính hãng (do sửa gara làm hỏng) và bảo dưỡng toàn bộ hệ thống phanh ở hãng...và một số lỗi nhỏ do tgian ko tránh khỏi...máy móc vẫn zin bốc...
e cũng đã đăng trong mục chợ ô tô rồi...thanks các bác nhiều

• Like
Reactions: minhchanheiu
Tập Lái
24/11/16
14
5
3
Ha noi
Cái này m tự chế, ra chợ giời mua miếng silicon 2mm về tháo cửa gió ĐH ra lấy mẫu cắt xong gắn vo, bữa trước kiếm hoài ko ra

Hạng B2
15/11/15
443
421
63
Chào các bác Zace Club hiện tại e đang muốn gả em Zace GL2000 của em các bác có ai quen muốn sở hữu em nó thì mai mối giúp em với...em đang tính bán tầm 215 triệu được không các bác:
Xe em mới thay 4 vỏ (bridgestone), thay DVD Pioenier loa sub gầm ghế (tại Cường Nga), 2 bộ đèn pha trước chính hãng, cặp bóng tăng sáng philip mới thay, đồng hồ contermet đã thay mới chính hãng (do sửa gara làm hỏng) và bảo dưỡng toàn bộ hệ thống phanh ở hãng...và một số lỗi nhỏ do tgian ko tránh khỏi...máy móc vẫn zin bốc...
e cũng đã đăng trong mục chợ ô tô rồi...thanks các bác nhiều
Bác mà rao cách đây một năm là em múc rồi. Con của bác thấy còn ngon lắm.

• Like
Reactions: phomoi
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Bác mà rao cách đây một năm là em múc rồi. Con của bác thấy còn ngon lắm.
thanks bác, xe em máy móc đảm bảo còn ngon, đồ thì e cũng lắp vừa đủ sài (thực ra ZACE cũng chả có gì để độ cả, máy móc thì đơn giản chả có gì để hỏng nên nó mới bền vậy đó bác các xe đời mới dây dợ nhiều) tại e đang đổi xe mới nên muốn bán góp thêm ít tiền vào cho đỡ khó khăn....