9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Không em trai họ Trác! Anh qua Mỹ khi Vn giàu lắm rồi và Anh qua bằng đường chính thức chả HO cũng chả du học trốn lại. Anh cũng không trong số cực đoan chống Cộng mà ngược lại nhà Anh 3 đời là CS đấy. Chú mày họ Trác chắc là gốc Tàu nên cay cú nhỉ! có cần thế không?
Việt Nam từ khi nào giàu lắm rồi vậy nhỉ. Hiện tại nợ ngập cmn đầu. Nghe là biết nói dóc rồi. 3 đời cs vậy qua Mẽo làm gì, ở xứ thiên đường k sướng hơn à. Qua bên đó cs làm gì có đất sống??? Mà dân cộng sản k bjo nhận mình là cộng sản này nọ đâu ông con cộng sản ảo ạ. Thôi, ông anh nhận Mẽo làm cha cập nhật lại kiến thức đi nhé. Nếu 3 đời cộng sản đúng mức ngta gọi là 3 đời làm cách mạng. Thôi chào ông anh dóc tổ. Yêu nước bằng mồm nhá

• Like
Reactions: tmci5z6@1
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Mua xe của nó, nó giàu mạnh lên nó thông ass cho.
Chỉ cần căng thẳng thương mại của Hàn Quốc và Nhật Bản (2019) hiện tại Hàn Quốc nó đang tự đốt xe Nhật của mình đang đi kìa (chứ không phải mua mới nha), một số người Hàn đang đi xe Nhật phải viết lời xin lỗi lên xe vì đã mua xe Nhật. Tinh thần dân tộc để trên cùng.
Còn các vị thông thái nghèo mà hèn ở xứ thiên đường thì khen và cố gắng lập luận để bảo thủ suy nghĩ của mình là đúng : xe bọn Trung Quốc nó tốt, nó rẻ, nó ngon. Trong khi nó đang lấn biển, chiếm đảo, đất nước quí vị, bắt cóc con các vị để lấy nội tạng, phụ nữ (là vợ và con gái các vị) thì nó mua về nước nó để làm nô lệ tình dục, bán dâm, đẻ thuê. Còn các vị thì đi nâng bi tung hê sản phẩm của nó tốt, rẻ. Định mệnh. Khinh.
Thớt xe hay thớt tuyên huấn. Còm ment hay lên lớp dạy cao cấp chính trị?
Tào lao!!!

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Thớt xe hay thớt tuyên huấn. Còm ment hay lên lớp dạy cao cấp chính trị?
Tào lao!!!
Hán gian là thằng này chẳng sai.
Đội thằng Cướp đảo lấn biển Trung Quốc lên đầu, quên đất nước, quên tổ tiên, quên vợ, quên con. Chính là thằng Hán gian này.
Tôi căm thù bọn cướp đảo lấn biển đất nước tôi. Tôi không mua sản phẩm của bọn Trung Quốc. Và tôi khinh bọn Hán gian như thằng này.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
9/4/18
85
112
18
38
Không em trai họ Trác! Anh qua Mỹ khi Vn giàu lắm rồi và Anh qua bằng đường chính thức chả HO cũng chả du học trốn lại. Anh cũng không trong số cực đoan chống Cộng mà ngược lại nhà Anh 3 đời là CS đấy. Chú mày họ Trác chắc là gốc Tàu nên cay cú nhỉ! có cần thế không?
Những người như vậy bác ko nên tranh luận với họ làm gì.Không biết giỏi đến mức nào mà mở miệng ra chê bai người khác "kém tắm".Chúng ta đều là những con ếch ngồi đáy giếng chỉ khác nhau là cái giếng to hay nhỏ thôi, chứ đừng nghĩ mình là giỏi.Đài Loan , Hồng Kong đất nó người nó mà nó còn muốn tách ra, mấy ông nhà mình bợ đít ko thấy xấu hổ à?.

Hạng B1
9/4/18
85
112
18
38
Đội thằng Cướp đảo lấn biển Trung Quốc lên đầu, quên đất nước, quên tổ tiên, quên vợ, quên con. Chính là thằng Hán gian này.
Tôi căm thù bọn cướp đảo lấn biển đất nước tôi. Tôi không mua sản phẩm của bọn Trung Quốc. Và tôi khinh bọn Hán gian như thằng này.
Mấy ông này chờ chừng nào nó qua đến, vợ bị nó hiếp con nó bắt lấy nội tạng mới sáng mắt ra.Chứ giờ có nói cũng không thông ra được đâu.Người ta nói đâu có sai "mấy thằng ngu hay thích làm thầy"

• Like
Reactions: Black Hawk
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Ờ, thằng nay chuyên ngậm máu phun người nè bà con. Khiếp, bình lựng có cái xe, nó suy luận ra cả bầu trời luôn. Dạ, cụ ăn gì con cúng, con có gian đi chăng nữa con cũng k gian vào tới bàn thờ ông tổ nhà cụ. Làm gì cụ mắng mỏ ghê thế.
Cụ không mở mồm ra con còn không biết, chứ cụ mở mồm ra con biết ngay cụ ngu. Con là người Việt, cụ nói con Hán gian. Định nghĩa của cụ cũng thông minh vl thật đó. Người ta nói:" biết thì thưa thốt, không biết ngậm hột mà nghe". Chưa biết gì cứ sồn sồn cả lên, nghe ngứa tai kinh. Đôi lời nhắn đến cụ, có ức chế cũng để trong lòng, chớ ng u như cụ con không thèm nói nữa đâu. Pm lại cũng như không à.
Chào nhé, cụ ngắn não.

• Like
Reactions: Perenco
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Nói thì hay lắm, đến khi đụng chuyện đừng có núp đầu tiên nhá. Thường mấy người ra vẽ yêu nước, tinh thần dân tộc gì gì đó. Khi đất nước lâm nguy là nó chạy trước. Còn thời bình là con sâu con mọt đục khoét ngân khố nhà nước nhiều nhất.
Mấy ông này chờ chừng nào nó qua đến, vợ bị nó hiếp con nó bắt lấy nội tạng mới sáng mắt ra.Chứ giờ có nói cũng không thông ra được đâu.Người ta nói đâu có sai "mấy thằng ngu hay thích làm thầy"

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
28/8/19
6.691
11.374
113
Palm Beach, Florida, US
Việt Nam từ khi nào giàu lắm rồi vậy nhỉ. Hiện tại nợ ngập cmn đầu. Nghe là biết nói dóc rồi. 3 đời cs vậy qua Mẽo làm gì, ở xứ thiên đường k sướng hơn à. Qua bên đó cs làm gì có đất sống??? Mà dân cộng sản k bjo nhận mình là cộng sản này nọ đâu ông con cộng sản ảo ạ. Thôi, ông anh nhận Mẽo làm cha cập nhật lại kiến thức đi nhé. Nếu 3 đời cộng sản đúng mức ngta gọi là 3 đời làm cách mạng. Thôi chào ông anh dóc tổ. Yêu nước bằng mồm nhá
Đã kém còn khoe, cs nó vẫn có cái sai và đúng của nó đấy, không biết em đọc Tư Bản chưa. Mác là là nhà triết học vĩ đại Ông nói đúng chỉ có thực hành lớp hậu thế là sai, chả nhiều Anh chỉ mang theo câu "vật chất quyết định ý thức". Đến Anh thì cs nó là thực tế không phải giáo điều suốt ngày ra rả " vì dân vì nước " mà chả vì mình. Anh nói thẳng mình đi Mỹ vì không thích nhà nước cầm quyền nhưng Em phải phân rõ giữa yêu nước và chế độ là 2 phạm trù khác nhau.

Hạng D
5/7/16
1.953
13.823
113
em chỉ nói cái này.

thông tin các bác nên nge 2 chiều, cùng 1 thông tin trên mạng, hoặc tự bản thân các bác thấy, nó chỉ là bản chất sự việc của 1 chiều thôi.
còn chiều còn lại mình chưa biết/chưa chắc..

Các bác đang sống ở xứ thiên đường thì mọi thứ xung quanh đều thấy là thiên đường, nhìn qua tư bản giãy chết mà cười khẩy.
Trong khi những người ko dám cười khẩy mà 1-2 đòi sang tư bản giãy chết..
Em cũng không hiểu.
Thôi thì thông tin đa chiều, nhìn mặt nào cũng có tốt có xấu.
VD: mình nge TQ bắt ngư dân lấn đảo bla bla...
Vậy các bác có hỏi tại sao VN ko bắn bỏ mấy thằng lấn đó đi, toàn lên truyền hình đi bài ngoại giao?

Và ngược lại. Mình có làm j nước nó ko? ở đây các bác nếu ở Cam thời chiến tranh biên giới xem? Ai được ai mất?

Em chỉ nói lại thông tin đa chiều, đúng sai hay chưa rõ, thì cũng cần có góc nhìn của cá nhân.

• Like
Reactions: makinhdi