Hạng B1
9/4/18
85
112
18
38
Hơn 90 triệu dân VN chứ không phải mấy bác! Chỉ chừa lại một ít hán gian, bán nước cầu vinh ôm đít tàu, chỉ vì lợi ích cá nhân mà không nghĩ đến đại cục. Mua hàng tàu tức góp tiền làm giàu cho chúng, chúng giàu chúng đóng tàu, mua súng đạn để cướp biển cướp đảo và âm mưu bá chủ.
Em cũng ko hiểu những người này như thế nào luôn. Chúng nó hà hiếp, cướp lãnh thổ của ta mà bảo vệ nó như đúng rồi.Những người này 1 là Hán gian hai là ko bao giờ cập nhật tin tức hay đọc báo bao giờ.

Hạng B2
27/9/04
278
363
78
Hay là mấy anh khen hàng, bảo vệ mấy con hàng ở trên, mỗi người mua một chiếc xe Tàu, sau đó lập club “ Tôi yêu xe Tàu” , test xe ở các cấp độ , chở full 7 người gồm vợ chồng con cái ông bà 2 bên, chạy tốc độ 120 vâng vâng các kiểu rồi 3 năm nữa mời ae OS đến đánh giá luôn thể!? Ngày xưa Wave Tàu mấy anh sinh viên lớp mình có làm tương tự nè.

• Like
Reactions: baonguyen24
Hạng C
15/6/16
842
1.118
93
40
Em cũng ko hiểu những người này như thế nào luôn. Chúng nó hà hiếp, cướp lãnh thổ của ta mà bảo vệ nó như đúng rồi.Những người này 1 là Hán gian hai là ko bao giờ cập nhật tin tức hay đọc báo bao giờ.
Đúng bác ơi. Giờ thấy lo lắng tình hình dân nó tràn qua mình phạm tội hình sự nhiều quá.

Hạng B1
12/7/14
66
52
18
41
SA 2.0 = 2 Zotye Z8. Nội thất thì Z8 đẹp hơn, Ngoại Thất không bóng như gương nhưng nhìn cứng cáp, Linh kiện Phụ tùng chưa biết ai hơn ai. vin mua công nghệ châu Âu, Chi nờ cũng không dạng vừa.
Giá này có lẻ S.A 2.0 uốn định giá xe sang thì bán cho khách quen, hoặc công ty con. còn nếu muốn bán đại trà thì SA 2.0 phải giảm 500 chai.
Zotye Z8 chơi quả này căng! không chừng sau 3-4 năm mà đi thấy ok thì tút sìn cũng phải dè chừng. tại Tung của thì doanh số Quynh-Dai giảm thê thảm rồi.
Đính chính bác: Hyundai đọc đúng là Hân-đè chứ ko hải Quynh-đai nhé :p:D:)

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
4rum có mấy bác có thù với China thì phải nhể :)) xe thậm chí còn chưa sờ vào mà đã auto chửi
Giống kiểu hồi xe Hàn mới đầu, cũng toàn thánh phán nên mấy ông Toy mới được dịp làm giá
E thì thực dụng cái gì ngon thì chơi, option với động cơ ngon so với giá.
Thù China có gì mà lạ, nó ngang ngược, xảo trá, lừa lọc, lấn đất lấn biển. Thực dụng kiểu này chắc đưa tiền kêu bán nước cũng bán.

Hạng F
7/8/17
7.465
10.164
113
Đã chạy thử. Xe tốt, máy ngon, nội thất rộng rãi. Có một vài điểm để chê, nhưng giá yêu quá nên ko còn gì để nói.
Chính vì cái giá nên người ta sợ đấy bác

T2M
Tập Lái
20/2/12
24
30
13
Từ xa vừa vào cua “Ộp, chiếc SUV gì đẹp quá!”, nhưng tới gần thì mình chỉ cười mỉm rồi vượt “Xem như chúng ta vô tình lướt qua đời nhau thôi”.
Nhà e ko có điều kiện nên e chỉ cố cày và góp FE Tita, chứ ko dám dây vào mấy e gái Tung Cửa này. Dạo phố với e nó mà ai đi qua cũng ngó 1 cái và cười mỉm bỏ đi thì cũng ức chế lắm hehe..!!

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng D
29/3/16
1.994
2.641
113
46
Từ xa vừa vào cua “Ộp, chiếc SUV gì đẹp quá!”, nhưng tới gần thì mình chỉ cười mỉm rồi vượt “Xem như chúng ta vô tình lướt qua đời nhau thôi”.
Nhà e ko có điều kiện nên e chỉ cố cày và góp FE Tita, chứ ko dám dây vào mấy e gái Tung Cửa này. Dạo phố với e nó mà ai đi qua cũng ngó 1 cái và cười mỉm bỏ đi thì cũng ức chế lắm hehe..!!
Đa số mua xe này để mong người khác nghĩ mình đang chạy xe sang. Từ xa người ta có trầm trồ thật vì tường Range Rover. Lại gần mới vỡ lẽ và được phen cười sung sướng :D

• Like
Reactions: T2M and ican