Hạng B2
24/7/15
220
198
43
44
Sài Gòn Phố
Đám DN nay rất láo.kakaka.Có lần chạy xe máy lên BH chơi,dang bon bon 80km, 1 chú phang ra giữa dg bắt xe, Làm mình thắng kịt lại,nói 1 câu với chú ấy nhỏ nhẹ : Anh o Sg lên nhậu với sếp chú tên H..., chú giữ xe đi,lát mang về đội giùm anh nha.Thế là đi tiếp ::)))

• Like
Reactions: ReventonV12
Hạng B2
18/2/15
414
675
93
35
Thủ Đức
Mệt quá ! Tóm lại sai thì biên bản r ký. Ko sai thì ghi ý kiến.
Nó ko cho ghi thì cũng dek Cần ký.
Mai đi làm cái đk xe khác.
Cãi nhiều làm j. Ra giá r lật kèo.
Tóm lại xxx mãi ko thành... Đc. Liêm chính thì ko phải lằng nhằng.

Hạng C
27/7/14
533
983
93
CSGT có bảo kê đánh người là sai rồi , cho lên báo mong là bớt tình trạng này thôi ! Chứ hạn chế đụng chuyện với đám xxx này , thiệt thòi luôn về mình thôi :3dbuonngu:

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
Mia nó đánh người ta đổ máu rồi trốn . nói ra rồi còn nói kg biết , tới khi đưa clip ra mới kêu thằng đó tới .csgt nó cũng lật lọng kêu người vợ đàn hoàn kiểu gì , gặp đụn vợ tui như vậy tôi lên pc67 thưa mấy thằng đó nghỉ việc tôi mới chịu . rất cảm ơn ttgt
- đâu cần phải lên pc 67 chi cho tốn thời gian.

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
"Của đau con xót" - cũng chỉ là tâm lý bình thường của người ta, nhưng đôi khi lại dẫn đến những tai hại khác không lường trước, vc bác chủ cũng vậy. Địa bàn ĐN "khét tiếng" rồi, muốn cầm cự cũng phải khéo chứ đừng nói đến "chiến" nếu không đủ "bằng chứng, nhân chứng" rõ ràng

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
Nếu cô gái trong clip là người thân của bác thì bác nghĩ sao
Trong cuộc sống gia đình của Mềnh, Mềnh luôn chỉ bảo cả nhà khi ra đường cố gắng hết sức tránh va chạm với những người bv pháp luật. Vì đôi co, không bao giờ giải quyết được vấn đề. Chỉ nên nhỏ nhẹ giải thích.
Còn đàng này, Mợ chủ nhảy sồn sồn la lối gây chú ý xung quanh, làm họ vừa tức, vừa sợ.
Nên đánh là hiển nhiên. Chỉ do cậu đó ở ĐN nhà quê, đánh người công khai nên DỞ!
Gặp CA SG họ tế nhị gọi giang hồ lẳng lặng đến tận nhà như vụ ông Chín.
Thì Dự là lúc này Cậu Mợ Chủ đã khép nép góc tủ, ngắm gà khỏa thân rùi đó bác!
Túm lại, chung quy do cái Miệng, hại cái Thân.
Mong rằng, Mợ sẽ có bài học về đối nhân, xử thế!
Ps: gia đình Mềnh là người có văn hoá khi tham gia giao thông đó bác!!!