Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
31/7/14
24
34
13
43
Đổ mồ hôi sôi nước mắt mới kiếm đc đồng tiền chứ đâu fai có của sẵn, 20 năm làm lụng dành dụm đi theo bọn ác sạch bách.
chắc tiền chị bác kiếm cũng dễ quá. chứ cứ như em thằng nào léng phéng cũng chả được cắc xu nào.

• Like
Reactions: yamaham
Tập Lái
31/7/14
24
34
13
43
Dân làm ăn chắc là nhiều lúc kiếm tiền dễ quá nên Cứ nghĩ số trời giúp ta , lộc đến phải hưởng ....
Còn em thì em cứ nghĩ đơn giản.
TẠI SAO LÀ MÌNH ,MÀ KHÔNG LÀ AI KHÁC.
Bác oi, nghĩ lộc trời thì đúng còn tiền bà chị k dễ kiếm đâu thức khuya dậy sớm bán ngoài chợ cực khổ hơn 20 năm mới được từng đấy tiền Bác ạ!

Tập Lái
31/7/14
24
34
13
43
Vi bà chị có va chạm với bọn lừaa đảo bao giờ đâu haizzzz buôn bán trái cây hơn 20 năm, lần đầu ra làm cát gặp đứa e tốt, nghĩ ai cũng giống nhau đâu biết xã hội đầy rẫy bọn ác. Ra làm riêng gặp bon lừa đảo bài bản quy mô sao tránh đc!
Nghe Bác kể thì em thấy Bà chị Bác sao mà cả tin thế?? Haizz. Nhiều tiền quá nên không quản lý hết được thì gửi qua em này. :(

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Nói chung đổ thừa lòng tham thì không đúng lắm, vì ai mà chả có tham, chính vì tham thì mới có động lực làm việc

Cũng đừng đổ thừa vì cơ hội, vì thật ra ai cũng đi lên từ cơ hội mà thôi.

chỉ trách minh mẫn cả đời nhưng lại hay bỏ qua những nguyên tắc căn bản, mất cảnh giác. Mà cái vụ này em thấy nhiều lắm, mình cũng chỉ mong sau này luôn sáng suốt mà thôi

Hạng D
26/12/12
1.248
11.373
113
Người ta nói buôn có bạn bán có phường bác ạ. Phàm làm việc lớn phải có người thân cận làm chung. Chị của bác làm việc lớn mà toàn kiếm người xa lạ làm chung thì hỏng cũng phải.

Tập Lái
31/7/14
24
34
13
43
Đen hôm nay e thấy không ngành nghề nào lừa đảo nhiêu như nghe cát!!! Đu thứ kiểu lừa.!.

Tập Lái
31/7/14
24
34
13
43
Em cũng kinh doanh Cát đây! hix
Dạ em cũng KDoanh cát bác Meo Quay"
nhưng 1k người or 10k người mới được 1 2 người thật. Đa số cò kéo lụm tiền trốn." E thì may hơn xíu là chưa bị cò kéo và người lạ lừa, bị 1 người bạn lừa 1 lần thôi...

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Dạ em cũng KDoanh cát bác Meo Quay"
nhưng 1k người or 10k người mới được 1 2 người thật. Đa số cò kéo lụm tiền trốn." E thì may hơn xíu là chưa bị cò kéo và người lạ lừa, bị 1 người bạn lừa 1 lần thôi...

Làm cát chua như cứt mèo, ấy vậy mà nhiều bố cứ tưởng thơm như chà neo num bờ phai

• Like
Reactions: congtyhuynhgiacat
Status
Không mở trả lời sau này.