Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
31/7/14
24
34
13
43
em xin bác . em đã làm việc cụ thể bên quân chủng hải quân và câu trả lời là "" di dời ra và lắp ráp ngoài cảng cam ranh " và chỉ bán 1 ít phế liệu không đáng kể . các bác , các chú bay vào sài gòn như chim bác ah .
- có việc gì cứ phom lên đây có nhiều cao nhân . rồi sẽ có cách suy diễn đúng hay sai , theo hay không theo . hehe. em thoát nhiều vụ .
Ý bác nhamtiensinh có thể nói rõ hơn tí đuoc kg??? Vì bác " em xin bác . em đã làm việc cụ thể bên quân chủng hải quân và câu trả lời là "" di dời ra và lắp ráp ngoài cảng cam ranh " và chỉ bán 1 ít phế liệu không đáng kể . các bác , các chú bay vào sài gòn như chim bác ah . - có việc gì cứ phom lên đây có nhiều cao???

• Like
Reactions: ium
Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
ah. tân cảng toàn bộ di dời ra và lắp lại ngoài cam ranh bác ah. chỉ thanh lý phế liệu những cái ko tái sử dụng được .
- câu em xin bác là để bác ý đừng tốn thời gian nữa đó mà .

• Like
Reactions: congtyhuynhgiacat
Hạng C
30/12/05
616
9.683
93
k-home.vn
Nói chung khôn 3 năm dại 1 giờ bác ah. Bà chị em gom góp vốn liếng về VN đầu tư làm ăn, cuối 2008 bị dính cú lừa hơn 10 tỷ vào vụ vay vốn ODA của cái bệnh viện Đa Khoa STr , em biết bị lừa nhưng thời đó mới ra trường, công lực còn yếu không khuyên được, bây giờ vẫn còn cầm một đống giấy phép Xây Dựng, giấy CNQSDĐ ..... còn bài bác chủ đang chia sẻ ở trên khá giống với vở em mới gặp hồi năm ngoái, công chúa Lào rủ làm bờ kè sông Mekong bên Lào, cũng qua Lào, cũng ông anh ở Bộ, cũng qua nhà BTr BQP bên Kha Vạn Cân ăn nhậu, gặp Phó TT NX Phúc.... cũng may bây giờ bớt giàu rồi chứ không thì cũng dính vài tỷ CMNR .
P/s : em mượn bài của chủ Topic share lên Facebook nhé. chọc bà chị chơi . kaka.

• Like
Reactions: congtyhuynhgiacat
Status
Không mở trả lời sau này.