Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
31/7/14
24
34
13
43
Làm cát chua như cứt mèo, ấy vậy mà nhiều bố cứ tưởng thơm như chà neo num bờ phai
Đúng luôn bác ạ! E bỏ nghề máy lần mà hình như có duyên ăn cát đất cứ làm lại nghề cạp đất mà ăn.!.

Tập Lái
4/4/12
44
34
18
Nhân đây có bác nào muốn mua lại sắt thép phế liệu của Quân đội (khu Tân cảng)không, em cho số...đt, mời em cà fe tào lao mấy lần, sắp chốt deal được rồi!!!

Tập Lái
31/7/14
24
34
13
43
Nhân đây có bác nào muốn mua lại sắt thép phế liệu của Quân đội (khu Tân cảng)không, em cho số...đt, mời em cà fe tào lao mấy lần, sắp chốt deal được rồi!!!
Bác sirius xanh e không biết bác nói thật hay đùa? Nhân đay ai chưa biết nguyên tăcs của quân đội e xin gửi đens các bác.
" Nguyên tăcs của quân đội không có bán phế liệu hay thanh lý đồ quân đôi củ" nếu ai nói co thanh lý kho quân đội có chư ký của Bac PQT la xạo là can chữ ký y như thật nhìn băng mắt thường không nhận ra đâu... 100% không bao giờ có thanh lý nhé/ ai có bà con làm lớn quân đội hỏi sẽ biết ngay ạ"

• Like
Reactions: mazde and thodia
ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Kèo thơm thì ăn một mình, còn cho mình ăn thì chỉ có thân lắm, anh em, ruột rà thôi ợ. Em đảm bảo luôn, nếu không thì cũng phải có qua có lại

• Like
Reactions: congtyhuynhgiacat
ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Sơ lượt là như vậy chuyện còn dài dòng. Em cũng từng lên cty của mấy bác siêu lừa ngựa đó mấy lần, lúc nào cũng đc mời gọi nhiệt tình. Mấy bác ấy cắn em đc vài chầu caphe. Ngoài ra kg cắn thêm e đc xu nào nữa. Cty giám đốc trẻ với ông sếp mời e ăn ở quán Queen một chầu chừng hơn 10 chai, e sợ cắn câu chầu đó phải chuồn về trc. hehe
Bác cho một số thông tin thêm về mấy công ty lừa ngựa này để anh em nè luôn đi, chứ gặp em có khi em cũng cắn :D
Thường chiêu bài của những tên siêu lừa rất hay, một vỏ bọc đại gia, được nhiều người kính nể, tài sản thì cực lớn, tiêu tiền trước mặt mình như nước kiểu như không quan tâm, đối với mình thì giống như là anh thấy chú em hạp tính, hạp tuổi và anh thích nên anh tạo điều kiện cho chú phát triển, tất nhiên không quên dẫn đi thực tế mấy chỗ hoành hoành tầm vài chục tỏi để mình sướng trước sau đó nếu có bỏ 1, 2 tỏi ra thì nghĩ xi nhê gì so với ổng.... rồi từ từ ru em vào giấc xuân nồng.

Tập Lái
4/4/12
44
34
18
Bác sirius xanh e không biết bác nói thật hay đùa? Nhân đay ai chưa biết nguyên tăcs của quân đội e xin gửi đens các bác.
" Nguyên tăcs của quân đội không có bán phế liệu hay thanh lý đồ quân đôi củ" nếu ai nói co thanh lý kho quân đội có chư ký của Bac PQT la xạo là can chữ ký y như thật nhìn băng mắt thường không nhận ra đâu... 100% không bao giờ có thanh lý nhé/ ai có bà con làm lớn quân đội hỏi sẽ biết ngay ạ"

em huyết áp cao, nốc nhiều café không được, định bàn giao lại mối café chém gió miễn phí cho bác nào thần kinh vững....

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
em xin bác . em đã làm việc cụ thể bên quân chủng hải quân và câu trả lời là "" di dời ra và lắp ráp ngoài cảng cam ranh " và chỉ bán 1 ít phế liệu không đáng kể . các bác , các chú bay vào sài gòn như chim bác ah .
- có việc gì cứ phom lên đây có nhiều cao nhân . rồi sẽ có cách suy diễn đúng hay sai , theo hay không theo . hehe. em thoát nhiều vụ .

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Nói chung là có kèo gì thơm hay chưa biết có thơm không thì cứ lôi lên đây mà hỏi, kiểu gì cũng có câu trả lời, trên đây nhiều bác chắc cũng chai sạn rồi hoặc bèo bèo thì cũng siêu đại ca lừa nên chiêu gì cũng rành hết á.

• Like
Reactions: congtyhuynhgiacat
Status
Không mở trả lời sau này.