Hạng D
18/2/10
3.133
2.896
113
Vũng Tàu biển báo đầy đủ, khu dân cư có biển làn ngoài 60, làn trong 50, quá tuyệt rồi. Không có gì phải lo bắn tốc độ.

@lamtuancuong: Bác cho em hỏi ké, đường bãi sau (Thùy Vân) giờ bỏ biển phân làn thì chạy ntn ?
Trước : 4B | Mô tô | Thô sơ. xxx hay bắt 2B ngoại tỉnh vì lấn tuyến thô sơ.
Giờ : Không có | Không có | Không có. Vậy thì đi kiểu gì cho phải đạo ? (Không phải theo luật)

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Tới TP rồi thì nhẹ chân ga tý, đạp cho cố chi rồi bị bắn là phải :3dgian:

Hạng C
30/3/14
747
346
63
Vũng Tàu
Vũng Tàu biển báo đầy đủ, khu dân cư có biển làn ngoài 60, làn trong 50, quá tuyệt rồi. Không có gì phải lo bắn tốc độ.

@lamtuancuong: Bác cho em hỏi ké, đường bãi sau (Thùy Vân) giờ bỏ biển phân làn thì chạy ntn ?
Trước : 4B | Mô tô | Thô sơ. xxx hay bắt 2B ngoại tỉnh vì lấn tuyến thô sơ.
Giờ : Không có | Không có | Không có. Vậy thì đi kiểu gì cho phải đạo ? (Không phải theo luật)
Để tối nay em đi check lại biển báo rồi em thông báo cho bác héng . Mà bác chạy xe gì ?

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Kính thưa các bác là công dân thành phố VT và đặc biệt kính thưa các bác là công dân của các tỉnh khác . Thời gian gần đây đang trong mùa du lịch cho nên XXX TP.VT rất chăm chỉ làm việc trên các tuyến đường chính , chủ yếu là 3 tuyến đường vào TP.VT ( đường 30/4 , Bình Giã mới nối dài chạy ngang qua siêu thi metro , đường 3/2 ) nhất là vào khung giờ buổi trưa . Đa số các bác nhà mình đi xuống TP.VT tắm biển nghỉ mát thì hay đi đường 3/2 . Các bác lưu ý là XXX bắn tốc độ cao ở đoạn đường này ( >70km/h ; > 80km/h ) và XXX thường đứng ở gần trường cao đẳng cộng đồng , xe dừng sát hàng cây trên vỉa hè để dễ ngụy trang . XXX vẫn luôn thay đổi địa điểm trên tuyến đường 3/2 nhé các bác .
Rất mong các bác nhà mình lưu ý để tránh mất thời gian tiền bạc với XXX TP.VT và để cuộc vui chơi được thoải mái !
mấy đoạn này vẫn được 80km/h mà bác
Chỉ có đoạn từ bùng binh Ba Ra đai tới đài Liệt sỹ là 60km/h thôi

Tập Lái
19/2/14
5
0
3
Bác chủ có ý tốt nhắc nhở mọi người, như vậy là nên cám ơn Bác chủ đã chia xẻ.
Không phải ai cũng ham hố tốc độ hay chạy xe láo gì, nhưng đôi khi đường trống vắng, háo hức ngắm biển vì vừa đến Vũng Tàu, rôm rả ôn chuyện củ với vợ con, chỉ cần lơi chân ga 1 tí thì đã sụp bẫy anh Hùng núp.
Chính em là người chạy rất kỹ, trong phút chốc do đường vắng, ngắm cảnh ôn kỷ niệm củ gia đình ở Vũng Tàu, trong 5 phút hơi lơi chân ga đã bị dính lỗi 58/50 đoạn quẹo phải để vào đường Thuỳ Vân bãi sau, phải cúng hết 750K để cho qua.
Thử hỏi đi có nước nào mà văn hoá giao thông như VN không? Xe tải, xe ben, xe buýt chạy như hung thần sẳn sàng gây tai nạn thì không sao, Nhưng người đàng hoàng vốn chạy xe kỹ lưỡng, nhưng đường trống, chỉ cần hơi lơ là sơ hở một chút đã bị thộp ngay. Có nước nào mà ra đường lo sợ dính bẫy xxx nơm nớp như ở VN ko?

Tập Lái
17/4/14
4
1
3
Tới TP rồi thì nhẹ chân ga tý, đạp cho cố chi rồi bị bắn là phải :3dgian:
Nhiều người bây giờ cứ mở miệng là thích chửi người khác.
Chạy ô tô thì như thế nào là "chạy cho cố", chỉ cần 56-58/55 km/h là đã bị các anh Hùng núp thộp lại, không phải nhắc nhở xây dựng cộng đồng mà là phạt tiền.
Với xe ô tô, thì 58km/h thì không khác 50 km/h bao nhiêu, chỉ cần không để ý là đã phạm phải.

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55
đi chơi mà, nên tuân thủ biển báo thôi, chạy nhanh rồi sau đó vào làm việc với xxx cũng bị chậm lại ngay thôi.
em thấy XXX VT thường xuyên bắn tốc độ trên các ngõ ra vào VT.