Hạng C
24/6/07
877
5.693
93
40
Ở VT CSGT bắn công khai trên đường, ko núp. Biển báo rõ ràng từng chi tiết 1 mà các bác bảo là xxx thì em cũng chịu.

• Like
Reactions: minhlui1979
Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
Lái xe 4b đi đường lạ là cứ phải dò biển báo như quạ tìm mồi,chỉ sợ xe tải che khuất 1 cái là mất bánh mì như chơi.

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Kính thưa các bác là công dân thành phố VT và đặc biệt kính thưa các bác là công dân của các tỉnh khác . Thời gian gần đây đang trong mùa du lịch cho nên XXX TP.VT rất chăm chỉ làm việc trên các tuyến đường chính , chủ yếu là 3 tuyến đường vào TP.VT ( đường 30/4 , Bình Giã mới nối dài chạy ngang qua siêu thi metro , đường 3/2 ) nhất là vào khung giờ buổi trưa . Đa số các bác nhà mình đi xuống TP.VT tắm biển nghỉ mát thì hay đi đường 3/2 . Các bác lưu ý là XXX bắn tốc độ cao ở đoạn đường này ( >70km/h ; > 80km/h ) và XXX thường đứng ở gần trường cao đẳng cộng đồng , xe dừng sát hàng cây trên vỉa hè để dễ ngụy trang . XXX vẫn luôn thay đổi địa điểm trên tuyến đường 3/2 nhé các bác .
Rất mong các bác nhà mình lưu ý để tránh mất thời gian tiền bạc với XXX TP.VT và để cuộc vui chơi được thoải mái !
Kinh quá! Nghe bác cảnh báo tưởng sắp động đất, sóng thần! Đường thẳng băng, biển báo vạch kẻ rõ ràng, cảnh sát đứng bắn tốc độ công khai, có vấn đề gì đâu ạ....Cứ chấp hành luật thôi, có ai làm gì mình đâu ạ? Họ làm việc của họ, mình ko phạm luật quan tâm làm gì....

Hạng D
17/5/12
1.087
155
63
31
Tp. Vũng Tàu
VT bắn công khai, biển báo rõ ràng. ai mà dính thì phải kiểm điểm bản thân:D
Nhưng cái đường 3/2 tự nhiên phân tốc độ theo làn xe. nhiều người đi chậm ở làn 80, ức chế vãi luôn.

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
Nhiều người bây giờ cứ mở miệng là thích chửi người khác.
Chạy ô tô thì như thế nào là "chạy cho cố", chỉ cần 56-58/55 km/h là đã bị các anh Hùng núp thộp lại, không phải nhắc nhở xây dựng cộng đồng mà là phạt tiền.
Với xe ô tô, thì 58km/h thì không khác 50 km/h bao nhiêu, chỉ cần không để ý là đã phạm phải.
Bác nói thế hơi nặng ạ.
Đường VTàu biển báo rõ ràng, đặc biệt đường 3/2 thì biển báo to-rõ và đc nhắc lại nhiều lần. Các bác chạy cẩn thận thì sẽ an toàn cho bản thân, người đi đường và cả bóp của mình nữa. Nếu lỡ vi phạm thì xuống nói chuyện với các anh ấy (CSGT) nhẹ nhàng thì sẽ được giải quyết êm đẹp nhất (có thể sẽ đc biên bản hạ lỗi).

• Like
Reactions: minhlui1979
Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
Kinh quá! Nghe bác cảnh báo tưởng sắp động đất, sóng thần! Đường thẳng băng, biển báo vạch kẻ rõ ràng, cảnh sát đứng bắn tốc độ công khai, có vấn đề gì đâu ạ....Cứ chấp hành luật thôi, có ai làm gì mình đâu ạ? Họ làm việc của họ, mình ko phạm luật quan tâm làm gì....
VT bắn công khai, biển báo rõ ràng. ai mà dính thì phải kiểm điểm bản thân:D
Bác nói thế hơi nặng ạ.
Đường VTàu biển báo rõ ràng, đặc biệt đường 3/2 thì biển báo to-rõ và đc nhắc lại nhiều lần. Các bác chạy cẩn thận thì sẽ an toàn cho bản thân, người đi đường và cả bóp của mình nữa. Nếu lỡ vi phạm thì xuống nói chuyện với các anh ấy (CSGT) nhẹ nhàng thì sẽ được giải quyết êm đẹp nhất (có thể sẽ đc biên bản hạ lỗi).
Hía hía hía... toàn Oser VTàu nên bênh Vtàu kinh.:3duongbiahutthuoc:

• Like
Reactions: Mr.Boy