Thảo Luận Chevrolet Spark Van

Hạng B1
2/4/12
72
62
18
Re: RE: Chevrolet Spark Van

Ngoc2007 nói:
Giờ cao diểm cấm xe tải là từ mấy giờ đến mấy giờ và khung phạt là bao nhiêu? Em Tim mà không thấy. Các bác nghiên cứu rồi chỉ giúp.
Hình như xe Van đâu bị chung hội với xe tải, em có người anh làm bên trường lái nói xe bán tải được xem như xe ô tô mà, đâu bị cấm. Ai rõ vấn đề này cho e biết với, lăn tăn quá.

• Like
Reactions: Nokia1202
Hạng C
16/2/11
616
4
18

truongduy164298 nói:
giờ thì tiêu rồi bác ơi, xe spark van đã gắn biển kiểm soát riêng rồi, biển D nên mấy bác xxx thấy là dí mấy bác chạy xịt khói luôn, sau đó dù bác có đúng hay sai luật đều bị xử 2-3 xị, mấy anh xxx truyền miệng nhau là thấy biển D là phải dí vì đến 99% là có tiền, nên giờ đi vào khu vực nội thành thì spark van vô cùng nguy hiểm và là miếng mồi thơm của xxx nên luôn luôn bị để ý gắt gao, khuyên chân thành là mấy bác đừng mua spark van, nếu mua thì giữ nguyên hiện trạng mà dùng thì ok.

Tập Lái
17/9/11
25
0
6

1 wả= 1.5k, 3wả=4.5k, ,.... là sao bác? em gà quá

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83

Ngoc2007 nói:
Giờ cao diểm cấm xe tải là từ mấy giờ đến mấy giờ và khung phạt là bao nhiêu? Em Tim mà không thấy. Các bác nghiên cứu rồi chỉ giúp.
hông có vụ này đâu nàng ơi , Xe bán tải hông có cấm giờ nhé

Hạng B2
1/6/12
318
16
0
38

Dạ gắn hàng ghế sau phạt 2 triệu đó bác, xe Spark Van sẽ được gắn biển số xe tải nên xxx chạy sau lưng nhìn biển số là biết Van rồi và thấy nhiều người trên xe là chơi liền đó bác. Cách chống chế khi gắn hàng ghế là nói với xxx mới mua bộ ghế đem về nhà xài dùng xe này chở về và vì trên đường đi sợ ghế bị dằn lắt nên phải bắt ốc cố định ghế vào sàn xe mà thôi.

Hạng C
2/5/12
774
1.162
93

VUKA nói:
Dạ gắn hàng ghế sau phạt 2 triệu đó bác, xe Spark Van sẽ được gắn biển số xe tải nên xxx chạy sau lưng nhìn biển số là biết Van rồi và thấy nhiều người trên xe là chơi liền đó bác. Cách chống chế khi gắn hàng ghế là nói với xxx mới mua bộ ghế đem về nhà xài dùng xe này chở về và vì trên đường đi sợ ghế bị dằn lắt nên phải bắt ốc cố định ghế vào sàn xe mà thôi.
Bác chống chế kiểu đó có ma mới tin, chứ ai mà tin cho nổi hả bác

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83

HieuNguyen485 nói:
VUKA nói:
Bác chống chế kiểu đó có ma mới tin, chứ ai mà tin cho nổi hả bác
hà hà xxx chứ có phải con nít đâu bác

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59

Nếu mua để nguyên bản mà quất thì chả có vấn đề gì!

Tập Lái
9/6/12
6
1
3

Ở Hà Nội toàn lắp ghế gập, khi cần dựng lên, không cần thì hạ xuống. Chỉ bị phạt tội chở quá người định, 200k, rẻ chán

Tập Lái
24/5/12
12
0
0

Dạo này em bán nhiều xe vào SG, Đà Lạt, Nha Trang và Đà Nẵng quá các bác ạ