Thảo Luận Chevrolet Spark Van

Hạng C
30/5/11
878
3
0
45
Re: RE: Chevrolet Spark Van

giờ thì tiêu rồi bác ơi, xe spark van đã gắn biển kiểm soát riêng rồi, biển D nên mấy bác xxx thấy là dí mấy bác chạy xịt khói luôn, sau đó dù bác có đúng hay sai luật đều bị xử 2-3 xị, mấy anh xxx truyền miệng nhau là thấy biển D là phải dí vì đến 99% là có tiền, nên giờ đi vào khu vực nội thành thì spark van vô cùng nguy hiểm và là miếng mồi thơm của xxx nên luôn luôn bị để ý gắt gao, khuyên chân thành là mấy bác đừng mua spark van, nếu mua thì giữ nguyên hiện trạng mà dùng thì ok.

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59

truongduy164298 nói:
giờ thì tiêu rồi bác ơi, xe spark van đã gắn biển kiểm soát riêng rồi, biển D nên mấy bác xxx thấy là dí mấy bác chạy xịt khói luôn, sau đó dù bác có đúng hay sai luật đều bị xử 2-3 xị, mấy anh xxx truyền miệng nhau là thấy biển D là phải dí vì đến 99% là có tiền, nên giờ đi vào khu vực nội thành thì spark van vô cùng nguy hiểm và là miếng mồi thơm của xxx nên luôn luôn bị để ý gắt gao, khuyên chân thành là mấy bác đừng mua spark van, nếu mua thì giữ nguyên hiện trạng mà dùng thì ok.
Vua xì pam đã xuất hiện!

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83

SHTP nói:
truongduy164298 nói:
Vua xì pam đã xuất hiện!
nói đúng hơn là 2 vua spam cùng xuất hiện chứ

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83

em chạy 10 tháng , bị bắt 5 lần. 2 do lỗi giao đi không đúng luật , 2 lần nó kiểm tra xe không có gì cho đi . 1 lần do lắp ghế . nói chung vậy cũng bình thường hehe

Tập Lái
24/5/12
12
0
0

Tỉ lệ như vậy là cũng chấp nhận được đúng không các bác

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83

cứ vô tư bác ạ . đừng làm gì sai là được . Dù sao thì nó cũng hơn con SH tí mà không mưa không gió . Vui thì ta đi xa chơi đc .

Tập Lái
17/9/11
25
0
6

Không lắp thêm ghế, đi đúng luật thì sợ gì các bác

Tập Lái
17/9/11
25
0
6

Giờ cao diểm cấm xe tải là từ mấy giờ đến mấy giờ và khung phạt là bao nhiêu? Em Tim mà không thấy. Các bác nghiên cứu rồi chỉ giúp.

1 wả= 1.5k, 3wả=4.5k, giấy phép lái xe xxx nó giữ dùn bác 30ngày. cứ như thế 1 năm chếc van LS của bác có giá bằng chiếc LT. Còn đem đi bán thì bằng ......1/2 LT (phải năn nỉ mới có người mua). Chúc bác mau mau múc e nó về để có thời gian suy ngẫm: ''thất bại là mẹ đẻ của thành công'' hahahhaah