Hạng C
23/4/11
596
5.042
93
Báo cáo các bác em đã múc một em đen đỏ, tổng thiệt hại 56t4 tính luôn tiền phủ nano. Giờ để nằm nhà chờ bỉm. Lúc mua bảo em 2 ngày có biển mà giờ chưa thấy đồng chí nào gọi hẹn đi xét xe hết.
À, em mua trên Hoàng Vịêt đường Lãnh Binh Thăng cho nó gần nhà

Hạng D
15/11/07
2.535
10.866
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
tonytran80 nói:
Báo cáo các bác em đã múc một em đen đỏ, tổng thiệt hại 56t4 tính luôn tiền phủ nano. Giờ để nằm nhà chờ bỉm. Lúc mua bảo em 2 ngày có biển mà giờ chưa thấy đồng chí nào gọi hẹn đi xét xe hết.
À, em mua trên Hoàng Vịêt đường Lãnh Binh Thăng cho nó gần nhà
Mới múc xong hả !!!!!!
Cho vài dòng cảm tuởng đi Bác ...

Hạng C
23/4/11
596
5.042
93
Em đã lấy bảng số ngày hôm qua.
Cảm tưởng sau 2 ngày sử dụng như sau:

- đề cực êm, vận hành tốt, không ồn như airblade. Mẫu mã thì theo em đánh giá cách phối màu mới của Honda là đẹp.
- đối với chức năng idling stop, phải đủ điều kiện là nhiệt độ máy trên 60 và... thì chức năng này mới có tác dụng. Và chỉ cần nhích nhẹ ga xe sẽ chạy tiếp.
- nhưng khi chạy xe này thì em thấy tư thế lái hiện nay của em hơi mỏi, không thoải mái như lúc em đi SCR. Chắc chưa quen xe
vì em cũng mới chạy nên chỉ mới có ít cảm nhận cá nhân như trên. Hi vọng các bác sử dụng nhiều chía sẽ thêm kinh nghiệm

Hạng B2
9/12/12
119
0
16
65
Đó là chiêu bé tí tẹo của honda để tkx cho con PCX.
PCX là xe của quý ông sang trọng đầu bự! như đầu xe vậy.
125 FI, làm mát bằng dung dịch, tiếng máy êm, tỉ số nén 11:1, công suất 8.6Kw là khá mạnh dv xe 125cc, và giá cực đắt: 52T.
Con này nặng 130kg, yên 760mm thấp hơn Dream, nữ ngồi chạy cũng được nhưng vẫn là xe kiểu nam, tuy nhiên thi thoảng vẫn thấy phụ nữ chạy.

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
be nói:
Vừa rồi đi bảo dưỡng pcx ở head Honda, thằng thợ lấy chai nhớt xe số 800ml của honda
thay vào. Các Bác cho em hỏi có bị sao không?

Honda co lại nhớt dùng chung cho cà xe số và tay ga!

Em chạy chiếc này hơn 2 năm với hơn 20,000km. Sau 20k km thì cảm nhận là máy xe vẫn êm , nhẹ và dzọt không khác mới mua là mấy ( xe được bảo dưỡng định kỳ...hihi).

Thú thật là sau 2 năm, bây giờ em vẫn còn có cái cảm giác hứng thú mỗi khi leo lên em nó chạy!

Ra Nguyễn Chí Thanh làm lại cái yên, bỏ cái cục gù bọc lại da zin luôn rồi thay cái gi đong bike, gắn cái móc treo đồ biker nữa là chuẩn men luôn! hehe

có bác nào biết và hiểu về xe PCX của HONDA kg !?

Thấy bên Thái có dòng PCX mới 150cc, thiết kế lại cái xi nhan. Nếu về VN em sẽ mua ngay!

có bác nào biết và hiểu về xe PCX của HONDA kg !?

Tập Lái
21/6/13
10
0
3
Giá hiện giờ con PCX Vietnam là bao nhiêu các bác? Em định múc con màu đen ah