Hạng F
1/8/12
5.715
5.734
113
TP HCM
Em thì tùy theo công việc mỗi ngày phải tính xem ngày hôm nay làm việc gì? Đi đâu để chuẩn bị để đi 2b hay 4b. Còn cuối tuần thì cứ 4b mà vu vi, theo em nhận xét cực thì cực mà vui thì càng vui....vì có 4b.

Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
45
Vậy mua xe làm éo gì, nếu cảm thấy k thích thì đi 2B, có ai ép ai đâu mà than với trách. Cút:3dnhiumay:
Có mấy đứa ngu có cái xe khổ thấy m cứ im mà bu vào khen sướng, phải biết la lên để phải có những quy định cho sử dụng 4B sướng. Cũng đóng thuế , ở các nước muốn kinh doanh, muốn làm trụ sở làm việc phải có chỗ đậu xe miễn phí hoặc giá đậu xe hợp lý, Đa số các đường đều có chỗ cho đậu xe 4B. VN nếu có các quy định đó thì đến nơi làm việc, mua sắm, ăn uống ... đi xe 4B mới sướng. Còn việc mua xe 4B là quyền của từng người, dư tiền ai chẳng thích mua cái gì mới.

• Like
Reactions: truongvh
Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
E hàng ngày sử dụng 4b...Chả thấy ji để ca thán...Chưaa wen hoặc bài của " ai đó" đang muốn mọi ng đừng sử dụng 4b.. :D

Hạng B2
29/4/13
472
735
93
Ho Chi Minh City
Bác chủ thân mến!
Khó khăn thì có khó khăn, bác mới đi xe 1 tuần chưa khai thác hết hiểu quả của 4B nên nghĩ vậy. Về lâu dài chắc chắn nó sẽ thay thế 2B bác ạ, điều này bác chứ nhìn ra ngoài nước sẽ thấy. Chúc bác vui!

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Có mấy đứa ngu có cái xe khổ thấy m cứ im mà bu vào khen sướng, phải biết la lên để phải có những quy định cho sử dụng 4B sướng. Cũng đóng thuế , ở các nước muốn kinh doanh, muốn làm trụ sở làm việc phải có chỗ đậu xe miễn phí hoặc giá đậu xe hợp lý, Đa số các đường đều có chỗ cho đậu xe 4B. VN nếu có các quy định đó thì đến nơi làm việc, mua sắm, ăn uống ... đi xe 4B mới sướng. Còn việc mua xe 4B là quyền của từng người, dư tiền ai chẳng thích mua cái gì mới.
Lâu lâu cũng thấy hungrau còm hay.

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Theo ý em thì thấy bác này mua xe không chỉ vì "thích" xe, mà là mua xe cho "có" theo xã hội, có nhà, có cửa, có vợ, có con...Ừa, thì ta còn ...có xe nữa, mà quên không để ý ( hay là phớt lờ ) là mua xe như vậy cho công việc, sự thuận tiện hay là mua cho "có" =>vừa tốn tiền vừa tốn công nữa.
PS: Bác ...bán rẻ xe như cho em nhé! :3dcuoi:

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Nếu thấy dở thì cho em nhé, bác cứ 2b, em nhiều time em chịu khổ thay bác ấy vậy :3dquaytay: