Hỏi/Đáp Kỹ Thuật đèn xe morning không tắt

Tập Lái
2/9/14
42
26
18
33
Đã đi quá xa chủ đề chính em trả lời lun vào trọng tâm , bác chủ để chế độ Auto bấm Clock rồi 30s sau đèn pha chính Auto Off thui bác nhé !!Lúc bấm Unclock bước vào xe nhấn nút Start đèn vẫn đễ chế độ Auto nó sẽ sáng nếu xe bác để trong nhà ko đủ ánh sáng !! Chứ ko cần nge bác Jungle bấm Clock + Unclock + Clock hoặc Clock + Clock đâu bác nhé , chúc bác chủ hiểu thêm chiếc xe mình nhìu hơn !!
Bác cho e hỏi mình để đèn sáng z đề máy có sao k bác..e thấy mỗi lần đề cảm giác đề hơi yếu với đèn tối lại.. mà e cũng nghe nói là k nên mở đèn mà đề máy..k bít đúng k bác

Tập Lái
2/9/14
42
26
18
33
xem hướng dẫn sử dụng nè bác. Có nghĩa là bác nhấn remote Lock 2 lần. Cái này còn tùy thuộc vào bộ BCM của bác có tích hợp chế độ tiết kiệm Accu không nhé(if equipped)
His bác kêu e koi hướng dẫn sử dụng mà toàn tiếng anh k:eek:.. nhưng mà e thử bấm lock 2 lần thì đèn tắt..thank bác trí nha

Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Úi trời...em tuổi nhỏ tài mọn sao bì với bác đc , mà bác há miệng là đòi hơn thua với em đúng là Trâu Già Háu Đá...kakakaka !!!Máy chuyện nhỏ nhặt vậy read tài liệu chi trời Củng đơn giản mà , bác cần Clip ko em quay cho bác vài Phút để bác mở mang đầu óc thêm , nhà có xe sẵn lun thix thì làm ngay Già rồi đu đeo tuổi trẻ chi bác !!!Già rồi... kiếm việc nhẹ nhàng làm thui bác (tập dưỡng sinh cho khoẻ bon chen chi) em = tuổi bác ở nhà du lịch hưởng thụ sống thọ thêm vài chục năm nữa

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Úi trời...em tuổi nhỏ tài mọn sao bì với bác đc , mà bác há miệng là đòi hơn thua với em đúng là Trâu Già Háu Đá...kakakaka !!!Máy chuyện nhỏ nhặt vậy read tài liệu chi trời Củng đơn giản mà , bác cần Clip ko em quay cho bác vài Phút để bác mở mang đầu óc thêm , nhà có xe sẵn lun thix thì làm ngay Già rồi đu đeo tuổi trẻ chi bác !!!Già rồi... kiếm việc nhẹ nhàng làm thui bác (tập dưỡng sinh cho khoẻ bon chen chi) em = tuổi bác ở nhà du lịch hưởng thụ sống thọ thêm vài chục năm nữa
chú em mày càng nói thì càng rất trẻ con, thật ra ở tuổi 8x mọi người đã rất chững chạc và điềm đạm, chứ không lóc chóc như chú em, có nói mãi chú mày vẫn không hiểu. Hãy làm việc bằng niềm đam mê, công việc gì cũng vậy phải có niềm đam mê, đơn giãn vậy thôi.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
His bác kêu e koi hướng dẫn sử dụng mà toàn tiếng anh k:eek:.. nhưng mà e thử bấm lock 2 lần thì đèn tắt..thank bác trí nha
Đấy, cho nên nhà sản xuất luôn khuyên ta hãy đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng, mà em muốn bác đọc tiếng Anh là chuẩn xác nhất, bản tiếng Việt của anh Hải dịch không chuẩn.

Hạng B1
17/2/14
65
45
18
Đấy, cho nên nhà sản xuất luôn khuyên ta hãy đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng, mà em muốn bác đọc tiếng Anh là chuẩn xác nhất, bản tiếng Việt của anh Hải dịch không chuẩn.

Em cũng mới rước em Morning, cũng bị tình huống này, phải dò trong cuốn Tiếng Việt của anh Hải tặng kèm theo. Không biết có được update gì không, nhưng mục này có nói rõ trong đó luôn rồi đó bác Jungle.

Hồi đó còn bị tình huống là Đèn Trần để chế độ DOOR (sáng / tắt theo việc đóng mở cửa), thế quái nào mà mình đóng cửa rồi, mà nó còn không tắt. Đọc lại tài liệu thì mới biết, em ấy thông minh, sẽ tự tắt sau 1 thời gian vài s, chứ ko phải tắt cái bụp liền. Nhưng khi lock cửa là tắt liền. Sorry vì kinh nghiệm cầm lái chưa nhiều.

Anh em nào chưa rõ tham khảo lại nhé.

• Like
Reactions: tuanpo