Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami
RE: @,Dylan,Sh,Shi.....Độ!

ko có gì đâu bác ah chỉ là cái cảm biến khí thải (hay phần hồi xăng dư thôi mà ) :D:D:D:D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

bác mýpt mà đụng đến coi chừng cái béc phun nhé.cảm biến oxy xăng dư để béc nàm việc.bác động vào thì coi chừng dừng đèn đỏ mà nó phun ào ào thì HN lại có tổ lái SHI chuyên bốc đầu đèn đỏ:D
bác do: đĩa của NSR hay CB không có to lắm đâu bác.mâm của mấy xe đó cũng 17.SH cũng 17.gắn vào đẹp chán
bác cá: cái pô đó khác thôi.chứ kêu vẫn pẹt pẹt thôi.khồg phải pô thể thao đâu bác.mua phí tiền.em thấy mấy chiếc chạy pô đó rồi.lâu này nó xỉn chổ mấy chỗ nối.trông kinh bỏ mịa.pô jin mà chơi.đi ra tiệm móc cho nó thông chút nữa là xe bác phi điên lắm
(tất nhiên là thua bắp cày rồi)

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/5/06
763
3
18

cac bac oi ....em dang khon don vi con shi cua em.....hom tuan roi em cho bon tho o QPN Sai gon ve sinh cai may....tien bon ho co hoi em ve sinh con khong....em dong y not ma quen mat xe minh moi mua....em di duoc gan nua nam nay...khong he co benh hoang gi....chi muon ve sinh may cho sach se thoi....khong ngo em dang phai tra gia...thang tho cua em nham cai tay yeu hay sao no ve se sinh cai bo bang tay chui chui the nao ay...bay gio no bat may khong ngon nhu truoc nua....hic.hic...em dau long qua....em co nen thay bo khong hay la dan bo nhu con epi ngay xua em chay.....mat zin cac bac nhi......no chay cu rao rao nhu chay tren cat hoac da ay.....bat may thi cham.....em vo phai thang tho dom roi....bushit no.....neu cac bac nao biet cho nao dan bo hay thay bo zin hoac lam sao cho no tro ve binh thuong....hay chi em voi....hay cuu giup mot linh hon shi dang tren bo dieu dung.....nam mo a di da

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Ối xời pác @sh chơi chơi chơi kiểu này , tra tấn thể lực anh em quá.
Pác sửa thành Tiếng Việt nhé.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

chả hiểu bác nói j.bài dài em biếg đọc.lại còn kô dấu thì:mad:

Hạng C
12/5/06
763
3
18

hehe hom nay em rất vui các pác ạ.....con shi mới keng xà beng của em nó bình thường rồi....con epicuroa cung thế.....chả là coan shi em mới mua được gần nửa năm nay....em nghe lũ heo bên Sở thú nói đi con này nên vệ sinh thường xuyên cho tốt.....em có biết ất giáp gì đâu....đưa cho lũ chuột cống gần nhà nó tháo ra chùi...nó chùi được 10 phút...ráp vào chạy nó vẫy vẫy như đi xuồng 3 lá các bác ạ...em sợ nó quá vội trả tiền ôm xe về cầu cứu các bác...hóa ra...lũ chuột ấy nó vệ sinh lam sao khong biết mà mỡ bò nó văng tè lè ra dây cua ro....em ráng chạy ra thằng Dũng cho nó xem lại....chùi sạch lại hít trơn rùi...hôm nay đi lại bt....hehe..con epi em cung thế....bây giờ em chỉ thiếu con sh n1 la đủ bộ sưu tập của em....cung vài hôm nữa chắc em phải đập thùng con sh number 1 màu ve chai cho oách...nhưng chắc phải sơn lại thôi....em chưa thấy ai đi màu này cả....ve chai mà ve chai bụi ấy...mới ngầu...hehe....con shi đi xa sợ xăng quá....hôm rồi có đi Đồng Nai thôi mà kiếm chỗ đỗ xăng 95 không có...đành đỗ 92 ....hic...máy yếu...kéo không nổi con bò.....hy vọng sh no 1 sẽ hài lòng.....

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

ặc.màu ve chai là màu j bác?nếu sơn lại cần quái j no1 cho mắc mà chả khác j SH thường.còn SHi bác nói sao mà đổ 92 chạy yếu là sao?
còn chuyện vệ sinh rồi mỡ bò dính lên curoa trơn nó không bắt thì :D.kêu thằng thợ trét mỡ bò trong nồi trét vừa thôi.trét cho cố nó mới văng ra.

Hạng C
12/5/06
763
3
18

hehe...bác tenziketui ơi...em không biết con xe khác như thế nào...chứ em mà đèo con shi của em với con girl của em nữa...kéo lên được cầu bình triệu hoặcc mà lên đốc nó không rung cái xe em coan bác...chắc có thể em đổ xăng 92 nhằm cái chổ nó pha xăng tè lè quá...nên nó cuốc y như xe lăn....hehe......còn về cái vụ màu sơn con Sh...nghe sư huynh nói không biết màu ve chai em mừng quá....xem ra dân Sg vẫn chưa ai có màu này....em có quen thằng khứa nọ nó làm bên hãng sơn....chuyên nhập sơn về phân phối cho xe máy....em đã đặt màu này 1 hộp 80gr hết 120$....sơn đúng xịn.....mà em không hiểu có 80gr sao nó sơn hết được cái xe nữa....nó nói nhiêu đó la đủ rồi..vì sơn zin rất mỏng...bác cứ chờ em vài tháng nữa ....em làm 1 con hoành tráng rồi khoe bác xem.....mà theo em được biết thì con sh thường rất bốc và em cung chạy rồi...hơn xem shi đấy chứ...tốc độ đềpa nó vụt ê và ngọt hơn shi nhiều....vì nó dùng da bơm...nhưng chắc nó uống xăng dã man lắm...em chỉ ước cái bình xăng nó được 10 lít thôi...không biết có chỗ nào giải quyết được cái vụ này k nữa

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

không dã man đâu bác và cũng không vọt hơn bi nhiu đâu.trừ khi chỉnh xăng lại thì hơn:Dmà bác tả con shi của bác thì đúng là 92 pha tạp quá rồi.95 cho lành bác ơi
còn màu thế thì e chịu rồi.chừng nào xong đi cafe cho e nghía cái:Dmà sơn mỏng coi chừng dễ trầy nhe bác.chơi hàng độc thía mà đi tút mệt lắm
bác gọi e sư huynh thì tổn thọ.em mới qua tuổi trăng tròn có 5 năm thôi:D

Hạng C
12/5/06
763
3
18

hehe thế bác nhỏ hơn em đến 3 năm .....thế mà bác kinh nghiệm đầy minh bác nhểy.....em mới đèo con tay ga được dăm ba năm nay....nói thật em vẫn mê con Lexus lfa.....nghe mấy cha nội bên ôtô nói chuyện về car....thèm chải nước miếng.....bác có thấy con lexus đề pa hết tốc lấy 0-100km trong vòng 3 giây chưa.....hay con bugatti 2,5s .....biết chừng nào các kỹ sư thế giới cho chúng ta 1 chiếc xe gắn máy tương lai với cái design Sh và xài béc phun điện tử,thắng abs &chuyền động bằng đĩa để êm như xe hơi...và lấy tốc độ ngang bugatti bây giờ bác nhẩy....hhehehehe....hùi sáng đi ngang con BmW series 7....mịa nó...nó êm và nhẹ hìu...dí sát cái tay ma nghe ...chẳng đánh ra tiếng máy....pó tay....