Tập Lái
7/5/06
33
0
0
RE: @,Dylan,Sh,Shi.....Độ!

ko ko!! Phamhavn à! tóc bác ý ko fải màu vàng, cũng ko fải màu đên. Ý mà cũng chẳng fải mầu trắng!! Thôi tôi đoán tóc bác ý màu bạc ^_^ :D Đúng ko nhỉ tenziketui!

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

các bác lái về scooter đi.em ngại mất lái lắm.em thì ngược với con xe.đen thui từ đầu đến chân
mà phong cáh chơi xe ngoài bắc em thấy các bác càng jin càng tốt.còn trong nam thì ngược lại.làm be bét cả
ngoài ấy xe chế cũng có nhưng không nhiều như trong nam

Tập Lái
7/5/06
33
0
0

ủa! đang bàn luật bình thường mà sao bác Rick_do chơi ngay câu: "bác chủi em đấy hả bác?" nghe shock quá đi thui!! chẳng hiều mô tê gì sất!! bó chân quá
- Đâu tôi thấy ngoài bắc cũng chơi lém ấy chứ, nhưng ko cuồng + nhiệt như Nam!! Nam thì toàn anh tài khác người, chuẩn bị mai mốt lên CHUYỆN LẠ VIỆT NAM thui. Nhẩy!! (em ko có ác ý gì đâu)
- ủa mà sao các bác thích chơi hàng đen thế nhỉ! nhìn cũng bình thường. Nên chơi quả mày thập cẩm đi! dạng cầu vòng bẩy màu ý!! thế cho zui!

Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!

Ngoài Bắc chỉ dán đề canvớ vẩn thôi chứ có làm xe quái bao giờ đâu! Thực ra thì trong Nam có nhiều thợ giỏi hơn, ngoài Bắc này mà đưa xe cho thợ thì sau khi àm xe xong ko biết có đi nổi ko?

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

kinh nhỉ các bác giờ toàn máu chơi " hàng đen " , hàng đen là xưa rồi bác ui - ' chơi trắng " đê :D . mà cái mâm quay em đã nhìn ở ngoài rồi , hôm bữa qua Giang Sơn Hòa mã mua mấy thứ đồ cho xe thấy treo bán ở đó nhìn quê lắm , mà xấu òm ah . gắn cái đó vào chắc là xe bị giảm bớt 10 km/h ah .

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Trích đoạn: tenziketui
mà phong cáh chơi xe ngoài bắc em thấy các bác càng jin càng tốt.còn trong nam thì ngược lại.làm be bét cả

Trích đoạn: vietyoyo

ủa! đang bàn luật bình thường mà sao bác Rick_do chơi ngay câu: "bác chủi em đấy hả bác?" nghe shock quá đi thui!! chẳng hiều mô tê gì sất!! bó chân quá
- Đâu tôi thấy ngoài bắc cũng chơi lém ấy chứ, nhưng ko cuồng + nhiệt như Nam!! Nam thì toàn anh tài khác người, chuẩn bị mai mốt lên CHUYỆN LẠ VIỆT NAM thui. Nhẩy!! (em ko có ác ý gì đâu)
- ủa mà sao các bác thích chơi hàng đen thế nhỉ! nhìn cũng bình thường. Nên chơi quả mày thập cẩm đi! dạng cầu vòng bẩy màu ý!! thế cho zui!
Đấy bác xem, bác ấy chửi em đấy bác:D, xe em như thế này có fải chửi em kg nào

Xe em dọn xơ xơ thôi, bác Tenzikebac đừng có mà chê là iem ứ post lên nữa đâu:D

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

xe bác hình như là xe lên đời phải ko (nếu sai cho em xin lỗi hehe:D) xe bác cũng cool thiệt .nhưng mà tại sao bị gỡ hết 1 con ốc ra rồi .trong miền nam cái gì cũng bán được hết con ốc nó cũng ko tha :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Kha kha độ đẹp nhểy nhưng vẫn chưa xong pác nhểy.

Bán đôi Dép kia không pác ?