1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
RE: @,Dylan,Sh,Shi.....Độ!

bắt giò bác Ricky-do tý nhể : đĩa hoa bị han kìa pác :D
xe bác độ nhẹ nhàng mà cũng đẹp lắm .
@cakhoai : bác chán Ong rồi lại thích đi Dép ah , rồi , ở chỗ tôi đang có đôi Dép đó , bác có thích chén không .thuộc loại là để đi ở Pich xíc Bay về , đế vẫn zin cỡ 40 (4.0 l) .

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Ơ , thế nào em cũng vác con Dylan ra nghịch cho nó cánh cam nuôn, thích rồi đấy. Mýt ơi xin cái xeon về gắn banthờ nhểy.
@Duc: Phải máu chớ thanh niên gì dừng lại sớm thía;), tớ tham như ngỗng, nhìn cái gì cũng thích vơ về nhà.

Suốt ngày nằm mơ cái thằng Cóppơfiu chạy cbr.:D
I love Ong very much.

Cái pô này mua ở đâu hở các pác ?[8|]

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Trích đoạn: bmwm3

xe bác hình như là xe lên đời phải ko (nếu sai cho em xin lỗi hehe:D) xe bác cũng cool thiệt .nhưng mà tại sao bị gỡ hết 1 con ốc ra rồi .trong miền nam cái gì cũng bán được hết con ốc nó cũng ko tha :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Bác cứ đùa em, lên đời là lên thế lào hả bác? Còn thiếu con ốc vì hôm nọ em gắn cây bô này vào, thằng thợ xài súng làm fát hòanh tráng nên tuôn mịa cái con ốc này rồi, đang tìn cách khắc phục bác ạ.:D
@ bác Cá : em săn con dép này mất 2 tháng, tốn 100t tổng cộng dọn dẹp, bán là bán thế lào đc hả bác. Hôm nào bác ghé em chở bác tít một vòng chơi bác nhể.
@ bác Da Đỏ : Hàng của Thái Lan mà nó thế đấy bác ạ, kg biết mấy cái của VN làm nó như thế lào nữa.... Chắc em tháo cái đĩa ra sơn mịa nó màu trắng cho tiệp màu sơn mâm, các bác thấy thế lào ?

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Nhìn mấy con Sh hai màu đẹp vãi, chắc em cũng chơi hai màu quá, nhưng khổ nỗi cái tem SH ứ biết kiếm đâu ra, toàn đồ dởm kg fải tem jin, nhìn xấu lắm. Còn tem jin đặt hàng mang về có các giá như sau:
Tem Sh150 : 800.000 VNĐ
Tem SH No.1 :1.200.000 VNĐ
Các bác thấy có chó gặm kg cơ chứ

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

tem sh NO.1 là sao vậy bác có phải nó dán cho mấy chíêc sh màu caffê sau này ko bác :D còn cái đĩa bác mua ở tân thành phải ko (khoảng 300k mấy -400k ) sai bác bỏ quá hehhe:D:D:D:D:D:D:D:D mà nhà bác hình như nằm trên đường HVT phải ko :D:D(lèo tèo phát )

Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!

Con SH trông mặt trước thì ổn nhưng cái đĩa phanh thì .... trông nó hơi ái ái! Xin lỗi bác nhưng em thấy nó ko hợp lắm cho dù nó có thể hơi hiếm!

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

hehe đúng rồi, sơn đen cái đĩa đi bác Ric, chứ xanh với lấm chấm đỏ nó chẳng ăn nhập vào đâu cả:D:D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

khặc khặc.em nói là nói thế chứ bác tự la rồi bảo em nói đểu là nói đểu thế nào:D:D:D
cơ mà em nói xe làm be bét chứ có nói xe làm sơ sơ đâu.mà bác nói xe bác mới làm sơ sơ thế mà bác bẩu em nói đểu bác:D
còn xe nhìn kinh quá.:D:D:D:Dmâm trắng mà baga để màu bạc.ai chá[8D].phuộc trước đen mà gazi trắng.mâm trắng mà bô xi.dĩa xanh đỏ mà cái che guốc màu nhôm:D
bác làm ơn thay quả dĩa môtô xịn đi.rồi xách đi xi kô thì sơn viền đỏ viền xanh j đó.chứ có cái màu xanh với đỏ đó vô em nói thiệt thấy cái xe sao sao đó[8D].em lúc trước tính làm hai quả trước sau mà lười kiếm dĩa xịn.với lại lúc đó thằng chủ hét 3 ngày mới xong cái dĩa sau.mà 5T:Dthôi.để nguyên cho nó lành:D
còn gazi:Dđúng là phuộc jin là đựoc nhất.tháo ra đi xi.xi xong hết nhún luôn.:D
xe em thì sao dám đọ với bác được.đập phát chết ngay:Dtem tiếc thì chỉ còn mỗi cái SH150.thiếu cái pô xi như bác với cái nắp truyền động nữa là xe em bạc thếch từ đầu đến đít
góp ý vui thôi.bác đừng con rận nhá.em thấy sơn trắng ít khi nào lên màu đẹp lắm.em như bác em chơi màu cam.đọt chuối thì cũng kô lên màu lắm.không thì đen thùi lùi luôn:D
mà em thắc mắc cái pô xi thế hai cái lỗ cắm miếng nhôm đâu[8|]? bác xi cái pô hết mấy tiền? lâu chưa bác và bong miếng nào chưa:D
hai màu thì ok.bác làm nữa con đen bạc.chơi tem độ luôn.cần j tem xịn.800K thì cho nó bán cho mấy thằng SH 3tàu :D
chậc.hè về làm nữa đen nữa bạc cho máu nào:D:D:D

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

@ bác Tenzikebac : Cái bô em xi hết 300K VNĐ bác ạ, tính đến bây h thì chưa thấy bong miếng nào, chắc cũng sặp thôi. Còn cái bát bắt mấy miếng kia em cắt bỏ, mài láng rồi mới đem xi. Cái đĩa đó em thấy hay hay nên gắn chơi, chắc mấy bữa tháo h ý mà, tốn mịa nó 700k. Đĩa to thì có vẻ đc nhưng hình như hơi bị kg cân bằng với cái mâm bác ạ. Cái nắp truyền đg thì em định dán màu Carbon Fiber cho sporty bác ạ, cũng định chơi 2 màu đen và Carbon cho nó tiệp màu. Cũng đang có ý định sơn lại mâm nhưng thấy còn mới wé nên thôi, chờ xuống màu làm một thể.
@ bác Bmwm3 : em mua 700k đấy bác ạ, bác giảm giá trị em quá. Nhà em ở Trương Quốc Dung, thế bác cũng ở gần đấy à, hôm nào cafe cái nhể
Đã quyết định sơn lại cái đĩa, các bác chửi wé...hé hé hé
@ bác Cá : bác vào đây em dắt bác đi mua, giá 320 USD, của ý ( nó bảo thế ).:D

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Bác kiệt thế, cho em mượn đi lượn ve 1 tuần đê.:D
Đắt phết nhỉ[&:], vn mình không chếhòakhí dựa trên pô cũ được à.

Trích đoạn: Ricky_do
@ bác Cá : bác vào đây em dắt bác đi mua, giá 320 USD, của ý ( nó bảo thế ).
@ bác Cá : em săn con dép này mất 2 tháng, tốn 100t tổng cộng dọn dẹp, bán là bán thế lào đc hả bác. Hôm nào bác ghé em chở bác tít một vòng chơi bác nhể.