Hạng B2
50-50 nhưng dù sao gặp lại tình huống này bị xe trước khuất tầm nhìn,cũng nên thủ thế trên tinh thần có xe trong trường hợp như vậy mà chạy chậm nhất có thể còn xử lý kịp.mất công hoặc bác hoặc xe đó cặp hông là ăn tết hết vui.

Hạng B2
3/6/11
128
450
63
Chỗ này là đường cắt qua Nguyễn Văn Linh khúc Vivo city phải ko bác? Nếu đúng thì em cũng thấy rất nguy hiểm. Không có đèn giao thông mà còn bị cây cối che khuất. Lần nào em qua cũng để chân lên thắng sẵn, ko bao giờ dám phóng nhanh.

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng B1
6/7/12
70
21
8
Xe này em thấy hoài ở khu Phú Mỹ Hưng nè các Bác, em thấy chiếc xe này chạy rất ẩu, trong khu nội ô PMH chạy rất nhanh, lạng lách ra vô để vượt y như taxi Vinasun..., còn tài xế các Bác tự đánh giá.

• Like
Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
Chỗ này là đường cắt qua Nguyễn Văn Linh khúc Vivo city phải ko bác? Nếu đúng thì em cũng thấy rất nguy hiểm. Không có đèn giao thông mà còn bị cây cối che khuất. Lần nào em qua cũng để chân lên thắng sẵn, ko bao giờ dám phóng nhanh.
Đúng rồi bác, chổ này cắt vivo city, bình thường không kẹt thì em luôn dừng chờ cho xe NVL đi hết mới dám qua, vì đó là đường chính
Còn bữa nay là do kẹt xe cứng ngắt, không di chuyển được vậy mà có người phi tốc độ qua mới kinh!

Hạng C
3/9/13
770
945
93
nói chung là bác đi tắt 1 tí, thằng kia phóng như điên (hiện tượng thường thấy của xe sang trên đường này). Iem thì làm ngay đây rồi, nên hiện tượng kẹt xe mà không đi như bác, thì chút nữa kẹt luôn cái chiều bên nì, cơ mà cẩn thận bác ui, ở đây nó chạy như đường cha mẹ nó làm riêng cho nó đi í

• Like
Hạng C
29/9/11
691
366
63
Theo ngu ý của em thì bác nên chờ taxi đi rồi hãy rẽ vì đi như vậy rất nguy hiểm, bác và chiếc mer kia đều bị khuất tầm nhìn. Thằng kia đi ẩu thật, nhưng nếu va chạm xảy ra có thể bác sẽ bất lợi vì theo nguyên tắc trong giao lộ bác đi ra từ đường nhánh.

• Like