Hạng D
15/6/13
1.411
3.747
113
Quận Bình Tân
Chuẩn Bác.:3dtanghoaheo:
Em thấy Toy Vn là bán hàng kém về độ an toàn nhất trong cùng phân khúc, dù giá thì trên trời, lại thêm được dân mình thần thánh hóa... Chắc là mấy ổng nghĩ "dân Việt Nam làm sao mà từ bỏ mình được?". Fortuner chỉ được cái mã, xe chạy thì yếu mà máy xăng thì uống mạnh, to xác nhưng ghế sau cùng thì hẹp, xe chạy thì ồn gần như là Innova,... Toyota Vn có vẻ đang xem thường người tiêu dùng Vn quá!:3dgian:
bác nói có vẻ chuẩn ấy, ra đường cũng nghe noi TOY chạy ngon + ko an toàn cho lắm .

• Like
Reactions: LongBĐ
Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Tài For này yếu hoặc chủ quan. Chả ai vượt Cont mà tà tà như vậy cả. Ngang hông là dấn ga vượt nhanh qua. Cũng vì thời gian vượt chậm nên khoảnh khắc chiếm 100% đường nhựa quá lâu, dẫn đến bị xe máy lấn.
Nếu bác cầm tài chiếc fortuner này vượt mặt xe khác thì bác sẽ hiểu! máy 2.7, số tự động 4 cấp, công suất hơn 150 mã lực, khi đạp ga rút sàn thì 3 giây sau ecu sẽ nhận tín hiệu và bắt đầu chuyển số thấp và bắt đầu vọt lên 1 cách chậm rãi và từ tốn:3dcuoi:, xin lỗi các bác đi fortuner nha, e nói chỉ là sự thật, còn việc nhiều người chê toyota là chê toyota VN, ráp quá bèo và dỏm mà bán giá trên trời, vậy mà nhiều thánh mua xong tung hô xe lên, khi đung chuyện rồi mới thấy đc giá trị thật của xe không mang lại như ta mong muốn, mua xe là để an toàn cho mình chứ không phải lo mua thương hiệu rồi lo bán đỡ mất giá. Theo những vụ tai nạn gần đây thì fortuner bị hơi nhiều, nhưng 1 phần cũng là vì số lượng xe này bán chạy ở VN! (và cũng 1 phần là sự nhận thức của tài xế)

Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
e nghĩ ko phải tại xe máy đâu, gần qua rồi thì bác ấy lại thắng vì có 1 chiếc fortuner màu bạc ngược chiều nữa tới nên mới hoảng. chắc chiếc này số tự động nên làm biếng về số khi vượt.

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Em thấy đoạn cuối mới hay , chửi thề dữ quá , hỗn dã man luôn .... xe ng ta bị mà chửi như vậy , nếu là xe mình chắc 2 chú tài quay camera chắc chém ng ta chết tại chổ quá .... dữ dằn ghê ... hehe

#$!% Em xem có thằng con kế bên , nên phải tắt loa , ko nó học theo mấy chú " Dzang hồ " quay clip là mệt tương lai ... hehe

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Đọc cmt của các bác anti Toyota xong cứ tưởng cái xe ftner nó tự chạy chứ không phải do người lái.